Gossips, Viral and Fun News-വൈറൽ വാർത്തകൾ

Gossips, Viral and Fun News-വൈറൽ വാർത്തകൾ
Unable to display feed at this time.

Unable to display feed at this time.

 • പേരോ ചിത്രമോ ശബ്ദമോ അനുവാദമില്ലാതെ വാണിജ്യാവശ്യത്തിന് ഉപയോഗിക്കരുത്; അറിയിപ്പുമായി രജിനികാന്ത് January 29, 2023
  ചെന്നൈ: പേര്, ചിത്രം, ശബ്ദം തുടങ്ങിയവ അനധികൃതമായി ഉപയോഗിച്ച് താരത്തിന്റെ വ്യക്തിത്വ അവകാശങ്ങൾ ലംഘിക്കുന്നവർക്കെതിരെ സിവിൽ, ക്രിമിനൽ നടപടിയെടുക്കുമെന്ന മുന്നറിയിപ്പുമായി നടൻ രജനികാന്തിന്റെ അഭിഭാഷകൻ എസ്. ഇളംഭാരതി പൊതു നോട്ടീസ് പുറത്തിറക്കി. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ, പ്രത്യേകിച്ച് ദക്ഷിണേന്ത്യൻ സിനിമയിലെ, ഏറ്റവും ആഘോഷിക്കപ്പെട്ട, അംഗീകാരം നേടിയ, വിജയിച്ച നടന്മാരിൽ ഒര […]
 • സസ്യാഹാരികളോട് പുച്ഛം, രാവിലെ മട്ടണ്‍ സൂപ്പും ചിക്കനും അപ്പവും വേണം; വലിക്കുകയും കുടിക്കുകയും ചെയ്യുമായിരുന്നു : രജനികാന്ത് January 28, 2023
  ബി​ഗ് സ്ക്രീനിന് അകത്തും പുറത്തും ഏറെ ആരാധകരുള്ള താരമാണ് രജനികാന്ത്. സിനിമയിലെ മാസ് ഡയലോഗ് പോലെ ജീവിതത്തിലും അദ്ദേഹം പറയുന്ന വാക്കുകൾ ശ്രദ്ധയോടെ പിന്തുടരുന്ന ആരാധകർ ഏറെയാണ്. തന്റെ അച്ചടക്കമില്ലാതെയുള്ള പഴയ ജീവിതത്തേക്കുറിച്ചുള്ള രജനിയുടെ ഒരു പ്രസം​ഗമാണ് ഇപ്പോൾ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്. താന്‍ ഇപ്പോഴും ആരോഗ്യത്തോടെയിരിക്കാന്‍ കാരണം ഭാര്യ ലത ആണെന്ന് പറയുകയാണ് രജനികാന്ത […]
 • കിംഗ് ഖാന്‍ ഈസ് ബാക്ക്: ആദ്യ ദിനം തന്നെ കെജിഎഫ് 2നെ മറികടന്ന് ‘പഠാന്‍’ January 26, 2023
  തുടര്‍ പരാജയങ്ങളില്‍ വലഞ്ഞിരുന്ന ബോളിവുഡിനെ തിരിച്ചുവരവിന്റെ പാതയിലെത്തിച്ച് ഷാറൂഖ് ഖാന്‍ ചിത്രം ‘പഠാന്‍’. ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ വമ്പന്‍ നേട്ടങ്ങളില്ലാതിരുന്ന ബോളിവുഡ് ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെയാണ് പഠാനെ കാത്തിരുന്നത്. കാത്തിരിപ്പ് വെറുതെയായില്ലെന്നാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ദിനത്തിലെ കളക്ഷന്‍ കണക്കുകള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നത്. നാല് വര്‍ഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷമാണ് ഷാറൂഖ് ഖാന്റെ ചിത് […]
 • ചരിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു! ആര്‍ആര്‍ആറിലെ ഗാനത്തിന് ഓസ്‌കര്‍ നോമിനേഷന്‍ January 24, 2023
  രാജമൗലി ചിത്രം ആര്‍ആര്‍ആറിലെ ‘നാട്ടു നാട്ടു’ ഗാനത്തിന് ഓസ്‌കര്‍ നോമിനേഷന്‍. മികച്ച ഒറിജിനല്‍ ഗാന വിഭാഗത്തിലാണ് നോമിനേഷന്‍. ഗോള്‍ഡന്‍ ഗ്ലോബ് നേടി ആഴ്ചകള്‍ക്ക് ശേഷമാണ് പുതിയ നേട്ടം. എം എം കീരവാണി സംഗീത സംവിധാനം നിര്‍വഹിച്ചിരിക്കുന്ന ഗാനത്തില്‍ ജൂനിയര്‍ എന്‍ടിആറും രാംചരണുമാണ് അഭിനയിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചടുലമായ താളത്തിലൊരുങ്ങിയ ഗാനം ആഗോള ശ്രദ്ധ നേടിയിരുന്നു. ചരിത്രം […]
 • ‘പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍’ അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്തുന്നു; മണിരത്‌നം നിയമകുരുക്കില്‍ January 24, 2023
  ‘പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്‍ 2’വിനായി കാത്തിരിക്കവെ സംവിധായകന്‍ മണിരത്‌നം നിയമകുരുക്കില്‍. പൊന്നിയിന്‍ സെല്‍വന്റെ ചരിത്രത്തെ മനപൂര്‍വം അപകീര്‍ത്തിപ്പെടുത്താന്‍ ശ്രമിച്ചു എന്നാരോപിച്ചാണ് മണിരത്നത്തിനെതിരെ ഹര്‍ജി സമര്‍പ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചെന്നൈ അണ്ണാനഗറില്‍ നിന്നുള്ള അഭിഭാഷകന്‍ ചാള്‍സ് അലക്സാണ്ടര്‍ ആണ് മദ്രാസ് ഹൈക്കോടതിയില്‍ ഹര്‍ജി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്. കല്‍ക്കിയുടെ […]
 • ജനങ്ങള്‍ നമ്മളെ ഇഷ്ടപ്പെടണമെന്നില്ല, നല്ലത് മാത്രമേ പറയൂ എന്ന് ഒരിക്കലും വിചാരിക്കരുത്: രശ്മിക മന്ദാന January 7, 2023
  തനിക്കെതിരെ വരുന്ന ട്രോളുകളോട് പ്രതികരിച്ച് നടി രശ്മിക മന്ദാന. താന്‍ ഒരു സെലിബ്രിറ്റി ആയതിന്റെ ഭാഗമായാണ് ട്രോളുകളെ കാണുന്നത് എന്നാണ് രശ്മിക പറയുന്നത്. ജനങ്ങള്‍ തങ്ങളെ ഇഷ്ടപ്പെടണമെന്നില്ല, അതുകൊണ്ട് അവര്‍ക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട രീതിയിലേക്ക് തങ്ങള്‍ മാറുകയാണ് വേണ്ടത് എന്നാണ് രശ്മിക പറയുന്നത്. ‘കാന്താര’ സിനിമ താന്‍ കണ്ടില്ലെന്ന് പറഞ്ഞതോടെ ആയിരുന്നു രശ്മികയ്‌ക്കെതിരെ […]
 • കാവ്യ മാധവന്റെ കല്യാണ ആലോചനയുമായി ആ നടനെ കണ്ടു, അടിക്കുകയും ചീത്ത വിളിക്കുകയും ചെയ്തു: മുകേഷ് January 6, 2023
  മുകേഷ് സ്പീക്കിംഗ് എന്ന യൂട്യൂബ് ചാനലിലൂടെ രസകരമായ കഥകള്‍ മുകേഷ് പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. നടി കാവ്യ മാധവനെ കുറിച്ചുള്ള ഒരു കഥയാണ് ഇത്തവണ മുകേഷ് പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്. നടന്‍ ടിപി മാധവനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കവെ ആണ് തന്റെ ഒരു തമാശയെ കുറിച്ച് മുകേഷ് പറഞ്ഞത്. വര്‍ഷങ്ങളായി ഭാര്യയുമായി വേര്‍പിരിഞ്ഞ് നില്‍ക്കുകയാണ് മാധവന്‍ ചേട്ടന്‍. ഒറ്റയ്ക്കുള്ള ജീവിതം ആണ്. എറണാകുളത്ത് ഒരു […]
 • ചിമ്പു എനിക്ക് സ്‌പെഷ്യല്‍ ആണ്: ഗോസിപ്പുകളെക്കുറിച്ച് തൃഷ December 31, 2022
  കോളിവുഡ് ഗോസിപ്പ് കോളങ്ങള്‍ നിരന്തരമായി ചര്‍ച്ച ചെയ്ത ഒന്നാണ് ‘ചിമ്പു തൃഷ പ്രണയം’ ഇപ്പോഴിതാ ചിമ്പുവിനെക്കുറിച്ച് മനസ്സുതുറന്നിരിക്കുകയാണ് തൃഷ. ചിമ്പു നല്ല സുഹൃത്ത് ആണ്. സംസാരിച്ചാലും ഇല്ലെങ്കിലും ചിമ്പു സുഹൃത്തെന്ന നിലയില്‍ എനിക്ക് സ്‌പെഷ്യല്‍ ആണ്. അവര്‍ പറഞ്ഞു. ധനുഷിനെ ഡി എന്നാണ് വിളിക്കാറ്. പ്രഭു എന്നാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ പേര്. ചിലപ്പോള്‍ അങ്ങനെയാണ് […]