Gossips, Viral and Fun News-വൈറൽ വാർത്തകൾ

Gossips, Viral and Fun News-വൈറൽ വാർത്തകൾ

 • 'വിവാഹമോചനത്തിന്റെ ക്ഷീണം മാറി വരുന്നതേയുള്ളു'; ശോഭിതയുമായുള്ള ഡേറ്റിങ് റൂമറിൽ നാ​ഗചൈതന്യ അസ്വസ്ഥൻ! June 24, 2022
  തെലുങ്ക് യുവതാരം നാ​ഗചൈതന്യ അക്കിനേനി വീണ്ടും ​ഗോസിപ്പ് കോളങ്ങളിൽ നിറയുകയാണ്. സിനിമയുടെ പ്രമോഷനുമായി ബന്ധപ്പെട്ടൊന്നുമല്ല നാ​ഗചൈതന്യ വീണ്ടും സിനിമാ ലോകത്ത് ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്നത്. പകരം യുവനടിയുമായി നടൻ ഡേറ്റിങിലാണെന്ന ​ഗോസിപ്പുകളാണ് തെലുങ്ക് സിനിമാ മാധ്യമങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ ദിവസം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്ത്. കുറുപ്പ്, മൂത്തോൻ തുടങ്ങിയ സിനിമകളിൽ ശ്രദ്ധേയവേഷം ചെയ്ത നടി ശോഭിത ധ […]
 • നാലാമതും വിവാഹത്തിനൊരുങ്ങി മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ സഹോദരന്‍; ഇത്തവണ കന്നട നടിയാണ് വധു June 22, 2022
  തെന്നിന്ത്യന്‍ സിനിമയിലെ സൂപ്പര്‍താരമാണ് മഹേഷ് ബാബു. സിനിമകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന കാര്യവും നടന്റെ വ്യക്തി ജീവിതത്തെ കുറിച്ചുമൊക്കെ വാര്‍ത്തകളില്‍ ഇടം നേടാറുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ നടന്റെ സഹോദരന്‍ നരേഷ് ബാബുവിന്റെ വിവാഹവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ചില വാര്‍ത്തകൡലാണ് താരത്തിന്റെ പേരും ഉയര്‍ന്ന് വരുന്നത്. പുതിയ ചില റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പ്രകാരം നരേഷ് ബാബു അദ്ദേഹത്തിന്റെ കാമുകി പവി […]
 • 'പുതിയ തുടക്കം'; നടി സോണിയ അ​ഗർവാളും എസ്പിബി ചരണും വിവാഹിതരാകുന്നു? വൈറലായി പുതിയ ഫോട്ടോ! June 22, 2022
  വളരെ ചുരുക്കം സിനിമകളിൽ നായികയായി അഭിനയിച്ച് തെന്നിന്ത്യയൊട്ടാകെ അറിയപ്പെടുന്ന നടിയായി മാറിയ താരമാണ് സോണിയ അ​ഗർവാൾ. 2000 മുതൽ തമിഴ് സിനിമകളിലെ സ്ഥിരം സാന്നിധ്യമായിരുന്നു സോണിയ അ​ഗർവാൾ. കാതൽ‌ കൊണ്ടേൻ‌ എന്ന ആദ്യ തമിഴ് സിനിമയിലൂടെ തന്നെ സോണിയ പ്രശസ്തിയിലേക്ക് ഉയർന്നു. ധനുഷ് നായകനായ ചിത്രം സൈക്കോ ത്രില്ലർ സിനിമയായിരുന്നു. ധനുഷിന്റെ കരിയറിൽ സംഭവിച്ച മികച്ച സിനിമക […]
 • നടന്‍ ആമിര്‍ ഖാന്റെ രഹസ്യ കാമുകിയേയും മകനേയും അന്ന് കണ്ടെത്തിയത് മാധ്യമങ്ങള്‍; പക്ഷെ, സംഭവിച്ചത്... June 19, 2022
  ബോളിവുഡിലെ മുന്‍നിര നായകന്മാരില്‍ പ്രമുഖനാണ് ആമിര്‍ ഖാന്‍. പ്രൊഫഷണല്‍ രംഗത്ത് ഏറെക്കാലമായി വിജയക്കുതിപ്പ് തുടരുന്ന ആമിറിന്റെ സിനിമാജീവിതം പുതുതലമുറയ്ക്ക് മാതൃകയാണ്. വേഷങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിലെ കണിശത ആമിറിനെ ഇന്നും ബോളിവുഡിന് പ്രിയങ്കരനാക്കുന്നു. പ്രൊഫഷണല്‍ രംഗത്ത് വിജയകഥകള്‍ മാത്രമേ ആമിറിനെക്കുറിച്ചുള്ളൂ എങ്കിലും ആമിറിന്റെ വ്യക്തിജീവിതം എപ്പോഴും വിവാദങ് […]
 • തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിൽ വിവാഹ സീസണോ? ക്രോണിക് ബാച്ചിലർ പ്രഭാസും വിവാഹിതനാകുന്നു, വധുവിനെ കുറിച്ച് അറിയാം! June 14, 2022
  ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ പ്രണയ നായകന്മാരായി അഭിനയിച്ച് പ്രേക്ഷക ഹൃദയം കവർന്ന പല നടന്മാരും യഥാർഥത്തിൽ ജീവിതത്തിൽ ബാച്ചിലർ ലൈഫിൽ തന്നെയാണ് ഇപ്പോഴും. ഇത്രത്തോളം മനോഹരമായി നായികമാരെ പ്രണയിക്കുന്ന താരങ്ങൾക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് യഥാർഥ ജീവിതത്തിൽ വിവാഹം വൈകുന്നത് എന്ന് പലപ്പോഴും ആരാധകരും സിനിമാപ്രേമികളും ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ ക്രോണിക്ക് ബാച്ചിലേഴ്സിൽ ഒരാളായ പ്രഭാ […]

 • ആരാണ് ദ്രൗപദി മുര്‍മു: നാമനിര്‍ദ്ദേശ പത്രിക സമര്‍പ്പിച്ച് ദ്രൗപദി മുര്‍മു June 24, 2022
  ദ്രൗപദി മുര്‍മു എന്ന പേര് നാം പല ദിക്കുകളില്‍ നിന്നും ഉയര്‍ന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട്.രാഷ്ട്രപതി സ്ഥാനത്തേക്ക് കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് മുര്‍മു പത്രിക സമര്‍പ്പിച്ചത്. രാഷ്ട്രപതി സ്ഥാനത്തേക്ക് മത്സരിക്കുന്ന ദ്രൗപതി മുര്‍മു ജാര്‍ഖണ്ഡ് ഗവര്‍ണറായിരുന്നു. 2015 മുതല്‍ 2021 വരെയായിരുന്നു ഇവര്‍ ഗവര്‍ണറായി സേവനമനുഷ്ഠിച്ചത്. ഒഡീഷയില്‍ നിന്ന് പട്ടിക വര്‍ഗ്ഗ സമുദായത്തില്‍ നിന്നാണ് മുര് […]
 • 12 രാശിക്കാര്‍ക്കും അനുയോജ്യം ഈ യോഗ പോസുകള്‍ June 24, 2022
  യോഗ എന്നത് ശാരീരികവും മാനസികവുമായ മാറ്റങ്ങള്‍ ശരീരത്തിനും മനസ്സിനും നല്‍കുന്നതാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഓരോ യോഗയും നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തെ എത്രത്തോളം സ്വാധീനിക്കുന്നു എന്ന കാര്യവും അറിഞ്ഞിരിക്കണം. പ്രധാനമായും മാനസികാരോഗ്യത്തിനും സമാധാനവും സന്തോഷവും നല്‍കുന്നതിനും യോഗ സഹായിക്കുന്നുണ്ട്. ശ്വസനവ്യായാമം, വ്യത്യസ്ത ശൈലികള്‍, ശാരീരിക ഭാവങ്ങള്‍ എന്നിവയെല്ലാം യോഗയില്‍ ഉള്‍പ്പ […]
 • ഓഫീസ് ഡെസ്‌ക്കില്‍ ഈ ചെടികള്‍ വെക്കൂ: ജോലിയില്‍ നേട്ടങ്ങള്‍ June 23, 2022
  വാസ്തു പ്രകാരം പല വിധത്തിലുള്ള പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ പലരും അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട്. എന്നാല്‍ ഈ പ്രശ്‌നങ്ങളെ മറികടക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ചില ചെടികള്‍ക്ക് സാധിക്കും എന്നാണ് പറയുന്നത്. കാരണം വാസ്തുപ്രകാരം ചില ചെടികള്‍ നമ്മുടെ കൂടെ ചേര്‍ക്കുന്നത് നമുക്ക് നേട്ടങ്ങള്‍ കൊണ്ട് വരുന്ന ഒന്നാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ചില ചെടികള്‍ നമുക്ക് നേട്ടങ്ങള്‍ കൊണ്ട് വരുന്നു. വാസ്തുപ്രകാരം ഓഫീസിലും ഇതേ […]
 • വ്യക്തിത്വ വികസനത്തിന് വാസ്തുവിലുണ്ട് ചെറിയ ചില വഴികള്‍ June 23, 2022
  പലര്‍ക്കും വാസ്തു ശാസ്ത്രം എന്നാല്‍ കെട്ടിടങ്ങള്‍, അവയുടെ സ്ഥാനം, ദിശകള്‍ മുതലായവയെക്കുറിച്ചുമാത്രമേ ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുള്ളൂ എന്ന തോന്നലുണ്ട്. എന്നാല്‍ യഥാര്‍ത്ഥത്തില്‍ പറഞ്ഞാല്‍ വാസ്തു മറ്റ് പല കാര്യങ്ങളും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. വാസ്തു നിങ്ങള്‍ക്ക് ഉപയോഗപ്രദമായ ചുറ്റുപാട് നല്‍കുകയും വ്യക്തിത്വ വികസനത്തിന് സഹായിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുവെന്ന് നിങ്ങള്‍ക്കറിയാമോ? വാസ […]
 • ഈ വര്‍ഷത്തെ ഏറ്റവും ദൈര്‍ഘ്യമേറിയ ദിനം: അറിയാം സമ്മര്‍ സോള്‍സൈറ്റിസ് June 20, 2022
  വര്‍ഷത്തിലെ ഏറ്റവും ദൈര്‍ഘ്യമേറിയ ദിവസം എന്നും അറിയപ്പെടുന്ന സമ്മര്‍ സോള്‍സൈറ്റിസ് ജൂണ്‍ 21-ന് ചൊവ്വാഴ്ചയാണ് വരുന്നത്. ഈ ദിനത്തിന്റെ പ്രത്യേകത എന്താണെന്ന് വെച്ചാല്‍ ഈ ദിനത്തിന് പകല്‍ സമയം കൂടുതലായിരിക്കും എന്നതാണ്. ഭൂമിയുടെ ധ്രുവങ്ങളിലൊന്ന് സൂര്യനിലേക്ക് പരമാവധി ചരിഞ്ഞിരിക്കുമ്പോഴാണ് വേനല്‍ സംക്രമം ഉണ്ടാവുന്നത്. ഇതിനെ അയനകാലം എന്നും അയനാന്തം എന്നും പറയുന്നുണ […]
 • മനസ്സും ആത്മാവും ശാന്തമാക്കുന്ന യോഗ; അന്താരാഷ്ട്ര യോഗാ ദിനം June 20, 2022
  യോഗയുടെ ഒഴിച്ചുകൂടാനാവാത്ത നേട്ടങ്ങളെക്കുറിച്ച് ജനങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ അവബോധം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി എല്ലാ വര്‍ഷവും ജൂണ്‍ മാസത്തില്‍ അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനം ആഘോഷിക്കുന്നു. 2022ലെ അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനം ജൂണ്‍ 21 ചൊവ്വാഴ്ച ആഘോഷിക്കും. 'യുജ്', 'യുജിര്‍' എന്നീ രണ്ട് സംസ്‌കൃത പദങ്ങളില്‍ നിന്നാണ് 'യോഗ' എന്ന പദം ഉരുത്തിരിഞ്ഞത്. 'ഒരുമിച്ച് […]
 • വാസ്തു പ്രകാരം നിങ്ങളുടെ ഉയര്‍ച്ചയ്ക്കായി വീട്ടില്‍ സ്ഥാപിക്കാവുന്ന പെയിന്റിംഗുകള്‍ June 18, 2022
  പെയിന്റിംഗ് ഇഷ്ടമില്ലാത്തവരായി ആരുംതന്നെ ഉണ്ടാകില്ല. കലയിലോ ചിത്രകലയിലോ ഉള്ള ആളുകളുടെ താല്‍പ്പര്യം മനുഷ്യരാശിയുടെ ചരിത്രത്തോളം തന്നെ പഴക്കമുള്ളതാണ്. കലയോടുള്ള സ്‌നേഹം തലമുറകളില്‍ നിന്ന് തലമുറകളിലേക്ക് കൈമാറ്റം ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്ന് ഗുഹാചിത്രങ്ങളുടെ കണ്ടെത്തലുകള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. ചിത്രകലയുടെ യഥാര്‍ത്ഥ ലക്ഷ്യം ഒരു സന്ദേശം കൈമാറുക എന്നതായിരുന്നു. പുരാതന ക […]
 • ആത്മീയ സന്തോഷത്തിനായി ദിനവും ശീലിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങള്‍ June 17, 2022
  ആത്മീയതയുടെ ശക്തിയും ആശയവും ഹിന്ദുമതത്തില്‍ മാത്രം ഒതുങ്ങുന്ന ഒന്നല്ല. എല്ലാ സംസ്‌കാരങ്ങളിലും പാരമ്പര്യങ്ങളിലും അത് നിലവിലുണ്ട്. ഒരു അര്‍ത്ഥവും ലക്ഷ്യവും ഉള്ള ജീവിതമാണ് ഏറ്റവും നല്ല ജീവിതം. ലക്ഷ്യങ്ങള്‍ കൈവരിക്കുമ്പോള്‍ അത് നമ്മളില്‍ ഐക്യത്തിന്റെ ഒരു സന്തുലിതാവസ്ഥ വളര്‍ത്തുന്നു. ആത്മീയ ക്ഷേമം നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തില്‍ ആ സന്തുലിതാവസ്ഥ കൊണ്ടുവരുന്നു. Most read: മ […]

 • എന്റെ കണ്‍മണി ഇനി തെലുങ്കിലുമെന്ന് ഗോപി സുന്ദര്‍: അങ്കുട്ടന്റെ പുതിയ സിനിമയിലൂടെ തെലുങ്കില്‍ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുകയാണെന്ന് അമൃത June 25, 2022
  ഗോപി സുന്ദറിന്റെ പുതിയ പോസ്റ്റ് എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. എന്റെ അടുത്ത തെലുങ്ക് സിനിമയിലൂടെ കണ്‍മണി തെലുങ്കില്‍ അരങ്ങേറുകയാണെന്നായിരുന്നു ഗോപിയുടെ പോസ്റ്റ്. അങ്കുട്ടന്റെ പുതിയ സിനിമയിലൂടെ ഞാന്‍ തെലുങ്കില്‍ തുടക്കം കുറിക്കുകയാണെന്ന് അമൃതയും കുറിച്ചതോടെ വിമര്‍ശകര്‍ വീണ്ടും സജീവമായി. അമൃതയെ ഗോപി കണ്‍മണി എന്നാണോ വിളിക്കുന്നതെന്നാണ് പലരുടെയും ചോദ്യം. വിമര്‍ശകര്‍ക്ക് അത […]
 • തായ്‌ലന്‍ഡില്‍ ഹണിമൂണ്‍ ആഘോഷിച്ച്‌ നയന്‍സും വിക്കിയും June 24, 2022
  ദക്ഷിണേന്ത്യന്‍ വെള്ളിത്തിരയുടെ ഹൃദയമിടിപ്പായി മാറിയ ലേഡിസൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ നയന്‍താരയുടെയും തമിഴ് സംവിധായകന്‍ വിഘ്നേഷ് ശിവന്‍റെയും വിവാഹമാണ് ഈയിടെ മാധ്യമങ്ങളില്‍ നിറഞ്ഞത്. ജൂണ്‍ 9 നായിരുന്നു താര വിവാഹം. ഇരുവരുടെയും വിവാഹവേഷങ്ങളും ചടങ്ങുകളുമെല്ലാം ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സോഷ്യല്‍മീഡിയയിലും മറ്റും വൈറലായി മാറിയിരുന്നു. ഇരുവരും തായ്‌ലന്‍ഡിലാണ് ഹണിമൂണ്‍ ആഘോഷിച്ചത്. സാധാരണ […]
 • കല്യാണം കഴിച്ചത് തന്നെ അമ്മയാവാന്‍ വേണ്ടിയാണ്; വൈറലായി സംയുക്തയുടെ വാക്കുകള്‍ June 24, 2022
  മലയാള സിനിമയിലെ പ്രണയ ജോഡികളില്‍ നിന്നും ബിജുമേനോനുമായിട്ടുളള വിവാഹ ശേഷം സിനിമയില്‍ നിന്ന് വിട്ട് നിന്നിരുന്ന സംയുക്ത പൊതുപരിപാടികളിലും പരസ്യചിത്രങ്ങളിലും നിറസാന്നിധ്യമാണ്. 2002ലായിരുന്നു ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. ജയറാം നായകനായ വീണ്ടും ചില വീട്ടുകാര്യങ്ങള്‍ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് വെള്ളിത്തിരയില്‍ സംയുക്ത അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചിരുന്നത്. 2006ല്‍ ആയിരുന്നു ഇരുവര്‍ക്കുമ […]
 • നായികയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചാലും അമൃതയ്ക്ക് കുഴപ്പമില്ല; തുറന്ന് പറഞ്ഞ് ബാല June 24, 2022
  കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ബാലയും അമൃത സുരേഷുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വാര്‍ത്തകള്‍ ഇടം നേടിയുന്നു. അമൃതയുമായി വിവാഹബന്ധം വേര്‍പെടുത്തിയതിന് പിന്നാലെയാണ് ഡോക്ടര്‍ എലിസബത്തിനെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കൂട്ടിയത്. എന്നാല്‍ ചുരുങ്ങിയ ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ഉള്ളിയായിരുന്നു ഗായിക കൂടിയായ അമൃത സുരേഷ് ഗോപി സുന്ദറിനോടൊപ്പം ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. എന്നാല്‍ ഇപ്പോള്‍ ബാലയുടെയും അമൃതയുടെയും പഴയൊ […]
 • ‘കരിയറിന് വേണ്ടി ജീവിതം ഉപേക്ഷിക്കാന്‍ തയ്യാറല്ലായിരുന്നു’; പ്രണയവിവാഹത്തെക്കുറിച്ച്‌ അന്ന് അമല പോള്‍ പറഞ്ഞത് June 23, 2022
  തെന്നിന്ത്യന്‍ സിനിമയില്‍ മുന്‍നിര നായികയായി തിളങ്ങിയ താരമാണ് അമലാ പോള്‍. സൂപ്പര്‍ താരങ്ങളുടെയെല്ലാം നായികയായി നിരവധി സിനിമകളിലാണ് അമല അഭിനയിച്ചത്. 2009-ല്‍ ലാല്‍ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത നീലത്താമരയിലൂടെ സിനിമയിലെത്തിയ താരം പിന്നീട് തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിലാണ് സജീവമായത്. അഭിനയ പ്രാധാന്യമുളള വേഷങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം ഗ്ലാമര്‍ റോളുകളും ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് അമല പോള്‍ പ്രേക്ഷരുടെ ഇ […]
 • ഞാന്‍ വിവാഹം കഴിക്കാത്തതിന് കാരണം ഇയാളാണ്; തബു പറയുന്നു June 22, 2022
  രാജ്യത്തെ ഏറ്റവും മികച്ച നടിമാരില്‍ ഒരാളാണ് തബസ്സും ഫാതിമ ഹഷ്‌മി എന്ന തബു. ഹിന്ദി, തമിഴ്, തെലുങ്ക്‌, മലയാളം, മറാത്തി, ബംഗാളി ചിത്രങ്ങളിലെല്ലാം തിളങ്ങിയ താബു രണ്ടു തവണ മികച്ച നടിയ്‌ക്കുള്ള ദേശീയ പുരസ്‌കാരം കരസ്ഥമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. പദ്മശ്രീയും ആറു ഫിലിംഫെയര്‍ അവാര്‍ഡുകളും മറ്റനേകം ദേശീയ, രാജ്യാന്തര പുരസ്കാരങ്ങളും തബുവിനെ തേടിയെത്തി. 51-ാം വയസ്സിലും അവിവാഹിതയായി […]
 • അവളുടെ നിതംബത്തിന് ഹൃദയത്തിന്റെ ആകൃതിയാണ്, ഫര്‍ദീന്റെ പ്രസ്താവനയ്ക്ക് കരീന നല്‍കിയ മറുപടി June 22, 2022
  ബോളിവുഡിലെ താരങ്ങള്‍ അതിഥികളായി എത്തുന്ന ഷോയാണ് കോഫി വിത്ത് കരണ്‍. പല താരങ്ങളുടേയും വിവാദപരമായ തുറന്നു പറച്ചിലുകള്‍ക്ക് കോഫി വിത്ത് കരണ്‍ സാക്ഷിയായിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ കോഫി വിത്ത് കരണിന്റെ പുതിയ സീസണിന്റെ പ്രഖ്യാപനം നടത്തിയിരിക്കുകയാണ് കരണ്‍ ജോഹര്‍. ആരൊക്കെയായിരിക്കും ഇത്തവണ അതിഥികളായി എത്തുക, എന്തൊക്കെ സ്‌ഫോടനാത്മകമായ പ്രസ്താവനകള്‍ ഇവര്‍ നടത്തുമെന്നൊക്കെ അറ […]
 • വ്യാജ പ്രചാരണത്തിന് പിന്നില്‍ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ജനപിന്തുണയില്‍ വിറളിപൂണ്ട സിപിഎം-ജിഹാദി ഫ്രാക്ഷന്‍; രാഷ്ട്രീയമായി നേരിടുമെന്നും ബിജെപി June 21, 2022
  തിരുവനന്തപുരം: മലയാളത്തിന്റെ മഹാനടനും ഭാരതീയ ജനതാ പാര്‍ട്ടിയുടെ നേതാവുമായ സുരേഷ് ഗോപിക്കും ബിജെപി നേതൃത്വത്തിനുമെതിരെ സിപിഎം-ജിഹാദി ഫ്രാക്ഷന്‍ പ്രകാരം ചില മഞ്ഞ മാദ്ധ്യമങ്ങള്‍ വ്യാജപ്രചരണം നടത്തുകയാണെന്ന് ബിജെപി. ബിജെപിയുടെ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ ഇനിയും സജീവമായി തുടരുമെന്ന് അദ്ദേഹം തന്നെ വ്യക്തമാക്കി കഴിഞ്ഞു. തന്നെ കുറിച്ചുള്ള വാര്‍ത്തകള്‍ ദുഷ്ടലാക്കോടെയാണെന്നും […]