Kerala News-കേരള സംസ്ഥാന വാർത്തകൾ

 • കോടതിയെ പോലും കുറ്റംപറയേണ്ടി വരുന്നു, ദിലീപ് കേസില്‍ ആര്‍ക്കും സംശയം വരാം, തുറന്നടിച്ച് ബൈജു May 16, 2022
  കൊച്ചി: നടി ആക്രമിക്കപ്പെട്ട കേസില്‍ അടിമുടി ദുരൂഹതയാണെന്ന് ആരോപിച്ച് സംവിധായകന്‍ ബൈജു കൊട്ടാരക്കര. ദിലീപ് എട്ടാം പ്രതിയായ കേസിന്റെ തുടക്കം മുതല്‍ കോടതിയുടെ ഇടപെടല്‍ ശരിയല്ലെന്നും ഒരുപാട് കാര്യങ്ങള്‍ ശരിയായ രീതിയില്‍ അല്ല പോകുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം ആരോപിച്ചു. ന്യൂസ് ഗ്ലോബ് ടിവിയിലൂടെയായിരുന്നു ബൈജു കൊട്ടാരക്കരയുടെ പ്രതികരണം. 4000 കോടിയുടെ സ്വത്ത്, കേന്ദ്ര മന്ത്ര […]
 • പശുവിനെ കൊല്ലാന്‍ പറ്റില്ല, നിഖില വിമലിന്റേത് അറിവില്ലായ്മയെന്ന് എംടി രമേശ് May 16, 2022
  കോഴിക്കോട്: ഭക്ഷണത്തിനായി പശുവിനെ കൊല്ലുന്നതിനെ അനുകൂലിച്ച നടി നിഖില വിമലിനെതിരെ ബി ജെ പി സംസ്ഥാന ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി എം ടി രമേശ്. ഭരണഘടനാപരമായി അവകാശമുള്ളതിനാല്‍ പല സംസ്ഥാനങ്ങളിലും പശുവിനെ കൊല്ലാന്‍ നിരോധനമുണ്ടെന്ന് എം ടി രമേശ് പറഞ്ഞു. നടിയുടെ അറിവില്ലായ്മ കൊണ്ടാണ് അത്തരത്തില്‍ അഭിപ്രായ പ്രകടനം നടത്തിയതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ബി ജെ പി സംഘടിപ്പിച്ച
 • 'ഒരു കുറ്റവും ചെയ്തിട്ടില്ല, ബാലചന്ദ്രകുമാറിന്റെ മൊഴി അംഗീകരിക്കേണ്ട ബാധ്യത എനിക്കില്ല'; ശരതിന് ജാമ്യം May 16, 2022
  കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ തെളിവ് നശിപ്പിച്ച കുറ്റത്തിന് അറസ്റ്റിലായ ശരതിന് ജാമ്യം. സ്റ്റേഷന്‍ ജാമ്യത്തിലാണ് ശരത്തിനെ വിട്ടയച്ചത്. നടന്‍ ദിലീപിന്റെ സുഹൃത്താണ് ശരത്ത്. തെളിവ് നശിപ്പിക്കല്‍, തെളിവ് ഒളിപ്പിക്കല്‍ അടക്കമുള്ള കുറ്റം ചുമത്തിയാണ് ശരത്തിനെ ഇന്ന് വൈകീട്ടോടെ ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിലെ തുടരന്വേഷണത്തിലെ ആദ്യ അറസ്റ്റായിര […]
 • 4000 കോടിയുടെ സ്വത്ത്, കേന്ദ്ര മന്ത്രി സിന്ധ്യയുടെ കൊട്ടാരത്തിന്റെ മൂല്യമറിഞ്ഞാല്‍ ഞെട്ടും May 16, 2022
  ദില്ലി: ജ്യോതിരാദിത്യ സിന്ധ്യ, ആ പേര് ഇന്ന് ഇന്ത്യന്‍ രാഷ്ട്രീയ വളരെ പ്രശസ്തമാണ്. രാജ്യത്തെ യുവനേതാക്കളില്‍ പ്രമുഖനാണ് അദ്ദേഹം. പിതാവ് മാധവ റാവു സിന്ധ്യയുടെ പാത പിന്തുടര്‍ന്ന് അദ്ദേഹം രാഷ്ട്രീയത്തിലെത്തി. കോണ്‍ഗ്രസിലൂടെയായിരുന്നു വളര്‍ച്ച. യുപിഎ സര്‍ക്കാരില്‍ അദ്ദേഹം കേന്ദ്ര സഹ മന്ത്രിയായി. വളരെ വേഗത്തിലായിരുന്നു വളര്‍ച്ച. സിനിമാ സെറ്റിലും പ്രശ്‌നം, മോഹിച്ച […]
 • ദിലീപോഫോബിയ പരത്താന്‍ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്, സിപിഎമ്മും പിണറായിയും ദിലീപിനെ സപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുമോ? രാഹുല്‍ ഈശ്വര്‍ May 16, 2022
  കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിലെ ജഡ്ജിയെ മാറ്റണം എന്ന് ആവശ്യപ്പെടുന്നത് ഒരുതരത്തിലും അംഗീകരിക്കാനാവില്ലെന്ന് രാഹുല്‍ ഈശ്വര്‍. റിപ്പോര്‍ട്ടര്‍ ടി വി ചര്‍ച്ചയില്‍ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു രാഹുല്‍ ഈശ്വര്‍. ളരെ അധികം വെല്ലുവിളികളെ അതിജീവിച്ചാണ് വിചാരണ കോടതി മുന്നോട്ടു പോകുന്നത് എന്നും അത് സ്വാഗതാര്‍ഹമാണെന്നും രാഹുല്‍ ഈശ്വര്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. വാദിയും പ്ര […]
 • ചില മതക്കാരുടെ വിദ്വേഷ പ്രസംഗത്തിന് മിണ്ടില്ല, വോട്ടുബാങ്കാണ്, തുറന്നടിച്ച് മല്ലികാ സുകുമാരന്‍ May 16, 2022
  കൊച്ചി: കേരളത്തില്‍ വോട്ടുബാങ്ക് രാഷ്ട്രീയമാണ് പല കാര്യങ്ങളും തീരുമാനിക്കുന്നതെന്ന് തുറന്നടിച്ച് മല്ലികാ സുകുമാരന്‍. എല്ലാ മതക്കാരും വിദ്വേഷ പ്രസംഗങ്ങള്‍ അടക്കം നടത്തുന്നുണ്ട്. എന്നാല്‍ ഒരു വിഭാഗത്തിന്റെ പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ മാത്രം കണ്ടില്ലെന്ന് നടിക്കുകയാണ്. ഇത് വോട്ടുബാങ്ക് മുന്നില്‍ കണ്ടാണ്. ചിലയിടങ്ങളില്‍ ഈ വിഭാഗത്തിന് കൂടുതല്‍ വോട്ടുകള്‍ ഉണ്ടെന്നുള്ളത് കൊണ്ടാണ […]
 • വിഐപിയെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് ക്രൈംബ്രാഞ്ച്; ദിലീപിന് കുരുക്ക് മുറുകുന്നു May 16, 2022
  കൊച്ചി: നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസില്‍ ഒരാള്‍ കൂടി അറസ്റ്റില്‍. നടന്‍ ദിലീപിന്റെ സുഹൃത്ത് ശരത്താണ് അറസ്റ്റിലായത്. തെളിവ് നശിപ്പിക്കല്‍, തെളിവ് ഒളിപ്പിക്കല്‍ അടക്കമുള്ള കുറ്റം ചുമത്തിയാണ് ശരത്തിനെ ക്രൈം ബ്രാഞ്ച് അറസ്റ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിലെ തുടരന്വേഷണത്തിലെ ആദ്യ അറസ്റ്റാണ് ശരത്തിന്റേത്. നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിലെ 'വി ഐ പി' ശരത് ആണെന്ന് അന […]
 • ഗ്യാന്‍വാപി മസ്ജിദില്‍ കണ്ടത് ശിവലിംഗമല്ല; അഭിഭാഷകന്‍ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിച്ചു, അപ്പീല്‍ പോകുമെന്ന് കമ്മിറ്റി May 16, 2022
  ലഖ്‌നൗ: കോടതി നിര്‍ദേശ പ്രകാരം സര്‍വ്വെ നടത്തിയ വാരണാസിയിലെ ഗ്യാന്‍വാപി മസ്ജിദില്‍ കണ്ടത് ശിവലിംഗമല്ല എന്ന് പള്ളിക്കമ്മിറ്റിയുടെ അഭിഭാഷകന്‍. പള്ളിയില്‍ അംഗശുദ്ധ വരുത്താന്‍ വെള്ളം കരുതുന്ന ചെറിയ കുളത്തില്‍ വീഡിയോഗ്രാഫി സര്‍വ്വെയില്‍ ശിവലിംഗം കണ്ടു എന്നാണ് പരാതിക്കാരുടെ പ്രതിനിധിയായി സര്‍വ്വെയില്‍ പങ്കെടുത്ത അഭിഭാഷകന്‍ മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞത്. ഇക്കാര്യം ചൂണ്ടിക് […]
 • വംശീയവാദികളാണെങ്കില്‍ കടക്ക് പുറത്തെന്ന് ടാക്‌സി ഡ്രൈവര്‍; കൈയടിച്ച് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ May 16, 2022
  വാഷിംഗ്ടണ്‍: ജെയിംസ് ഡബ്ല്യു ബോഡ്, എന്ന ഒരു ടാക്‌സി ഡ്രൈവറാണ് ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലെ സംസാര വിഷയം. തന്റെ വാഹനത്തില്‍ കയറിയ വംശീയ വിദ്വേഷികളായ രണ്ട് പേരെ ഇറക്കി വിട്ടതിനാണ് ജെയിംസ് ഡബ്ല്യു ബോഡ് കയ്യടി നേടുന്നത്. മേയ് 13 ന് നടന്ന സംഭവത്തിന്റെ വീഡിയോ ദൃശ്യങ്ങള്‍ തന്റെ കാറിലെ ക്യാമറയില്‍ ജെയിംസ് പകര്‍ത്തിയിട്ടുണ്ട്. പെന്‍സില്‍വാനിയയിലെ ഫോസില്‍സ്
 • \"മറ്റൊരു ഗുരുതരമായ തെറ്റ്\": ഫിൻലാന്റും സ്വീഡനും നാറ്റോയിൽ ചേരുന്നതിനെതിരെ റഷ്യ May 16, 2022
  മോസ്കോ; ഫിൻലാന്റും സ്വീഡനും നാറ്റോ സൈനിക സഖ്യത്തിൽ ചേരും എന്ന റിപ്പോർട്ടുകളോട് പ്രതികരിച്ച് റഷ്യ. ഇവരുടെ തീരുമാനങ്ങൾ ഗുരുതരമായ തെറ്റുകളാണെന്നും ഇതിനെതിരെ മോസ്കോ നടപടികൾ കൈക്കൊള്ളുമെന്നും റഷ്യ തിങ്കളാഴ്ച മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. "ദൂരവ്യാപകമായ പ്രത്യാഘാതങ്ങളുള്ള മറ്റൊരു ഗുരുതരമായ തെറ്റാണിത്." റഷ്യൻ ഡെപ്യൂട്ടി വിദേശകാര്യ മന്ത്രി സെർജി റിയാബ്കോവ് മാധ്യമപ്രവ […]
 • 'കോണ്ടം ഉണ്ട് ഒരു നൈറ്റ് വരാമോ' നിന്റെ അപ്പനത് യൂസ് ചെയ്തിരുന്നെങ്കില്‍.... ചുട്ടമറുപടിയുമായി അമേയ May 16, 2022
  കൊച്ചി: മലയാളികള്‍ക്ക് വളരെ സുപരിചിതയാണ് നടി അമേയ മാത്യു. നടി സോഷ്യല്‍ മീഡിയയിലും ഏറെ സജീവമാണ്. സദാചാരവാദികള്‍ക്കൊക്കെ നടിയുടെ മറുപടി എപ്പോഴും വൈറലാവാറുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ നടി തന്റെ പോസ്റ്റിന് താഴെ അശ്ലീല കമന്റിട്ടവന് കൊടുത്ത മറുപടി വൈറലായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ഷോര്‍ട്‌സും സ്‌പെഗെറ്റി സ്ട്രാപ് ക്രോപ് ടോപ്പും ധരിച്ച് കസേരയില്‍ ഇരിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് താര […]
 • 'അമ്മയുടെ ആദ്യ സെക്രട്ടറിയുടെ അവസ്ഥ കണ്ടില്ലേ? ധൈര്യമായി അഭിനയിച്ചോ സര്‍ക്കാര്‍ സംരക്ഷിക്കും':സജി ചെറിയാന്‍ May 16, 2022
  തിരുവനന്തപുരം: ജീവിതത്തിലെ നല്ല കാലത്ത് സിനിമാ രംഗത്ത് പ്രവര്‍ത്തിച്ച് അവസാനം ആരും നോക്കാനില്ലാത്തവരെ സംരക്ഷിക്കാന്‍ സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍. ഇക്കാര്യത്തില്‍ സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനമെടുത്തു എന്നും ഇവര്‍ക്കായി ഒരു കെട്ടിടം പണിയാന്‍ പോകുന്നു എന്നും സാംസ്‌കാരിക വകുപ്പ് മന്ത്രി സജി ചെറിയാന്‍ പറഞ്ഞു. പത്തനാപുരം ഗാന്ധിഭവനില്‍ നടന്ന പരിപാടിയില്‍ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിക്കുകയായി […]
 • സില്‍വര്‍ ലൈന്‍ കല്ലിടല്‍ നിര്‍ത്തിവെച്ചത് കേരളത്തിലെ ജനങ്ങളുടെ വിജയം: കേന്ദ്രമന്ത്രി വി മുരളീധരന്‍ May 16, 2022
  തിരുവനന്തപുരം: സില്‍വര്‍ ലൈന്‍ പദ്ധതിക്കായുള്ള കല്ലിടല്‍ നിര്‍ത്തിവെക്കാന്‍ സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനിച്ചത് കേരളത്തിലെ ജനങ്ങളുടെ വലിയ വിജയം ആണ് എന്ന് കേന്ദ്രമന്ത്രി വി. മുരളീധരന്‍. ജനകീയ പ്രതിരോധത്തിന് മുന്നില്‍ പിണറായി വിജയന് തോല്‍വി സമ്മതിക്കേണ്ടി വന്നിരിക്കുകയാണ്. കേന്ദ്രസര്‍ക്കാര്‍ ഈ പദ്ധതിക്ക് അനുമതി നല്‍കില്ല എന്ന വ്യക്തമായതും ഈ തീരുമാനത്തിന് പിന്നിലുണ്ട് എന […]
 • 80 ശതമാനം കെട്ടിടങ്ങളും അനധികൃതമാണ്, 63 ലക്ഷം ആളുകളെ ബാധിക്കും; ബുൾഡോസർ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ കെജരിവാൾ May 16, 2022
  ഡൽ‌ഹി; ഡൽഹിയിൽ ബിജെപിയുടെ ബുൾഡോസർ ഓടിക്കൊണ്ടിരുന്നാൽ 63 ലക്ഷം ആളുകളുടെ വീടുകളോ കടകളോ പൊളിച്ചു നീക്കേണ്ടി വരുമെന്ന് ഡൽഹി മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്രിവാൾ. വാർത്താ ഏജൻസിയായ എഎൻഐക്ക് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിലാണ് കെജരിവാൾ ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്. ഈ അഭിമുഖം കെജരിവാൾ ട്വിറ്ററിലും പങ്ക് വെച്ചിട്ടുണ്ട്. സ്വതന്ത്ര ഇന്ത്യയുടെ ഏറ്റവും വലിയ നാശമാണ് നാം ഡൽഹിയിൽ കണ്ടുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത […]
 • കള്ളപ്പണം വെളുപ്പിച്ച കേസിലെ പ്രതിയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള അമിത് ഷായുടെ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചു; സംവിധായകനെതിരെ കേസ് May 16, 2022
  അഹമ്മദാബാദ്: കള്ളപ്പണം വെളുപ്പിക്കല്‍ കേസില്‍ എന്‍ഫോഴ്സ്മെന്റ് ഡയറക്ടറേറ്റ് അടുത്തിടെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത ജാര്‍ഖണ്ഡ് കേഡര്‍ ഐ എ എസ് ഓഫീസറായ പൂജ സിംഗാളിനൊപ്പമുള്ള കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തര മന്ത്രി അമിത് ഷായുടെ ചിത്രം പങ്കു വെച്ചതിന് ചലച്ചിത്ര സംവിധായകന്‍ അവിനാഷ് ദാസിനെതിരെ അഹമ്മദാബാദ് പൊലീസിന്റെ ഡിറ്റക്ഷന്‍ ഓഫ് ക്രൈംബ്രാഞ്ച് (ഡിസിബി) കേസെടുത്തു. അഞ്ച് വര്‍ഷം മുമ്പ് എടുത്ത […]
 • പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും നേരത്തെ ആന്‍ഡമാന്‍ നിക്കോബാര്‍ ദ്വീപുകളില്‍ മണ്‍സൂണ്‍ എത്തി; കേരളത്തില്‍ മഴ കനക്കും May 16, 2022
  ന്യൂദല്‍ഹി: തെക്ക് - പടിഞ്ഞാറന്‍ മണ്‍സൂണ്‍ ആന്‍ഡമാന്‍ നിക്കോബാര്‍ ദ്വീപുകളില്‍ എത്തിയതായി ഇന്ത്യന്‍ കാലാവസ്ഥാ വകുപ്പ് (ഐ എം ഡി) അറിയിച്ചു. ആന്‍ഡമാന്‍ നിക്കോബാര്‍ ദ്വീപുകളിലും സമീപ പ്രദേശങ്ങളിലും താഴത്തെ ട്രോപോസ്‌ഫെറിക് ലെവലില്‍ തെക്ക്-പടിഞ്ഞാറന്‍ കാറ്റ് ശക്തി പ്രാപിക്കുന്നതിനാല്‍ മഴ പെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് കാലാവസ്ഥാ നിരീക്ഷണ കേന്ദ്രം അറിയിച്ചു. അടുത്ത 2-3 ദിവസങ് […]
 • 'ടിപ്പു പള്ളി നിർമ്മിച്ചത് ക്ഷേത്രം പൊളിച്ച്': കർണാടകയിലും പള്ളിയില്‍ പ്രാർത്ഥനാനുമതി തേടി അപേക്ഷ May 16, 2022
  ബെംഗളൂരു: ഉത്തർപ്രദേശിലെ ഗ്യാന്‍വാപി മസ്ജിന് പിന്നാലെ മുസ്ലിം പള്ളിയില്‍ കയറി പ്രാർത്ഥന നടത്താന്‍ ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തിന്റെ അനുമതി തേടി കർണാടകയിലേയും തീവ്രവലതുപക്ഷ ഗ്രൂപ്പുകള്‍. ശ്രീരംഗപട്ടണത്തിലെ മസ്ജിദ് ലക്ഷ്യമിട്ടാണ് ഗ്രൂപ്പിന്റ നീക്കം. സംസ്ഥാന തലസ്ഥാനമായ ബെംഗളൂരുവിൽ നിന്ന് 120 കിലോമീറ്റർ അകലെയുള്ള ശ്രീരംഗപട്ടണത്തിലെ ജാമിയ മസ്ജിദ് ടിപ്പു സുൽത്താന്റെ ഭരണകാലത്ത […]
 • ത്രിപുരയ്ക്ക് പിന്നാലെ കർണാടകയോ? ബസവരാജ് ബൊമ്മി തെറിക്കും? മറുപടിയുമായി എംഎൽഎ May 16, 2022
  ബെംഗളൂരു; നിയമസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കാനിരിക ത്രിപുരയിൽ മുഖ്യമന്ത്രി ബിപ്ലബ്‌ ദേവ് രാജി വെക്കുകയും പുതിയ മുഖ്യമന്ത്രിയായി മണിക് സാഹയെ നിയമിക്കുകയും ചെയ്തിരിക്കുകയാണ് ബി ജെ പി. നേരത്തേ ഗുജറാത്തിലും ഉത്തരാഖണ്ഡിലുമെല്ലാം ഇത്തരത്തിലൊരു അറ്റകൈ നീക്കം നേതൃത്വം നടത്തിയിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ത്രിപുരയ്ക്ക് പിന്നാലെ കർണാടകയിൽ മുഖ്യമന്ത്രിയെ ബി ജെ പി മാറ്റുമോയെന്നതാണ് ഉറ്റുനോക് […]
 • സിപിഐഎമ്മാണ് ഞങ്ങള്‍ക്ക് വെല്ലുവിളി, തൃണമൂല്‍ അല്ല: ബിജെപി മുഖ്യമന്ത്രി May 16, 2022
  അഗര്‍ത്തല: ത്രിപുരയില്‍ ബി ജെ പി എതിരിടുന്നത് സി പി ഐ എമ്മിനെ ആണെന്ന് പുതുതായി സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്ത മുഖ്യമന്ത്രി മണിക് സാഹ. സംസ്ഥാനത്തെ മുഖ്യ പ്രതിപക്ഷം സി പി ഐ എം ആണെന്നും മമതാ ബാനര്‍ജിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള തൃണമൂല്‍ കോണ്‍ഗ്രസ് അല്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യ ടുഡേ ടി വിയ്ക്ക് നല്‍കിയ അഭിമുഖത്തില്‍ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.
 • പാലം തകര്‍ന്നത് പിണറായിയുടെയും സംഘത്തിന്റെയും അഴിമതിയുടെ ഒടുവിലത്തെ ഉദാഹരണം: കെ സുധാകരന്‍ May 16, 2022
  കോഴിക്കോട്: മാവൂരില്‍ നിര്‍മ്മാണത്തിലിരുന്ന പാലം തകര്‍ന്ന സംഭവത്തില്‍ സര്‍ക്കാരിനെതിരെ വിമര്‍ശനവുമായി കെ പി സി സി അധ്യക്ഷന്‍ കെ സുധാകരന്‍ രംഗത്ത്. പിണറായി വിജയന്റെയും സംഘത്തിന്റെയും അഴിമതി എവിടെ എത്തി നില്‍ക്കുന്നുവെന്നതിന്റെ ഒടുവിലത്തെ ഉദാഹരണമാണിതെന്ന് സുധാകരന്‍ പറഞ്ഞു. പിണറായി സര്‍ക്കാര്‍ നിര്‍മിച്ച പാലത്തിലും സ്‌കൂളുകളുകളിലും ജനം പ്രാര്‍ത്ഥനയോടെ കേറേണ്ട സ […]
 • കരാട്ടെ കല്യാണിക്ക് വീണ്ടും കുരുക്ക്; കുഞ്ഞിനെ അനധികൃതമായി ദത്തെടുത്തു, അന്വേഷണം May 16, 2022
  ഹൈദരാബാദ്: തെലുങ്ക് നടി കരാട്ടെ കല്യാണിക്കെതിരെ അന്വേഷണം്. മൂന്ന് മാസം പ്രായമുള്ള കുഞ്ഞിനെ കല്യാണി അനധികൃതമായി ദത്തെടുത്തെന്ന് ആരോപിച്ചാണ് ഇപ്പോല്‍ നടപടി ,സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. സംഭവത്തെ തുടര്‍ന്ന് ശിശുക്ഷേമ വകുപ്പ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ കല്യാണിയുടെ വീട്ടിലെത്തി അന്വേഷണം നടത്തി. ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്പ് കല്യാണിക്കെതിരെ ഒരു യൂട്യൂബര്‍ പരാതിയുമായി പൊലീസിനെ സമീപിച്ചിരുന് […]
 • അമ്മ കുടുംബശ്രീയിലായിരുന്നു, സ്ത്രീകളായത് കൊണ്ട് തെറ്റിപിരിയുമെന്ന് ആളുകള്‍ കരുതിയെന്ന് സുരഭി May 16, 2022
  കോഴിക്കോട്: കേരളത്തിന്റെ പൊതു ജീവിതത്തില്‍ വലിയ സ്വാധീനം ചെലുത്തിയ കുടുംബശ്രീ ഇരുപത്തിയഞ്ചാം വയസ്സിലേക്ക്. മൂന്ന് ലക്ഷം അയല്‍ക്കൂട്ടങ്ങളും, 45.85 ലക്ഷം അംഗങ്ങളും ആയി ലോകമാതൃകയാണ് കുടുംബശ്രീ ഇന്ന്. സ്ത്രീശാക്തീകരണ ദാരിദ്ര്യ നിര്‍മാര്‍ജന മേഖലയില്‍ ലോകമാതൃകയായ കുടുംബശ്രീ 25ാം വയസ്സിലേക്ക് കടക്കുകയാണ്. സിനിമാ സെറ്റിലും പ്രശ്‌നം, മോഹിച്ചത് ഷഹനയുടെ പണം, മുഖത്ത് പാ […]
 • വിജയ് ബാബുവിന്റെ അറസ്റ്റ് ഒഴിവാക്കാനാകില്ലെന്ന് പൊലീസ്; ഇനി നീക്കം ഹൈക്കോടതി പറയുന്നത് പോലെ May 16, 2022
  കൊച്ചി: നടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്തെന്ന കേസില്‍ നടനും നിര്‍മാതാവുമായ വിജയ് ബാബുവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്യാതിരിക്കാനാവില്ലെന്ന നിലപാടില്‍ പൊലീസ്. എന്നാല്‍ നടപടി ഇനി ഹൈക്കോടതി നിര്‍ദേശ പ്രകാരം ആയിരിക്കും എന്നാണ് ഡെപ്യൂട്ടി കമ്മിഷണര്‍ വി യു കുര്യാക്കോസ് പറയുന്നത്. നടി ബലാത്സംഗ പരാതി ഉന്നയിച്ചതിന് പിന്നാലെ ഒളിവില്‍ പോയ വിജയ് ബാബു ഇപ്പോഴും വിദേശത്ത് കഴിയുകയാണ്. ഏപ്രില്‍ 22 […]
 • 'കോൺഗ്രസിൽ നിൽക്കണോ? അതോ പോണോ?'; പാട്ടീദാർ നേതാക്കളുമായി ഹാർദീക്കിന്റെ നിർണായക കൂടിക്കാഴ്ച May 16, 2022
  അഹമ്മദാബാദ്; സംസ്ഥാന കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വവുമായി ഇടഞ്ഞ് നിൽക്കുന്ന പാർട്ടി വർക്കിംഗ് പ്രസിഡന്റ് കൂടിയായ ഹാർദീക് പട്ടേൽ കോൺഗ്രസ് വിടുമോയെന്നാണ് ഉറ്റുനോക്കപ്പെടുന്നത്. നേതാക്കൾക്കെതിരെ പരസ്യ വിമർശനം ഉയർത്തിയ ഹാർദീക് ബി ജെ പി നേതൃത്വത്തെ പുകഴ്ത്തി രംഗത്തെത്തിയതോടെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബി ജെ പി പ്രവേശം ഏത് നിമിഷവും ഉണ്ടായേക്കാമെന്നാണ് രാഷ്ട്രീയ നിരീക്ഷകർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നത […]
 • 'രാഹുൽ എവിടേക്കാണ് മുങ്ങുന്നതെന്ന് അമ്മയ്ക്കും പെങ്ങൾക്കും പോലും അറിയില്ല;ഞാനാണ് പോയതെങ്കിൽ അവിഹിതമാക്കിയേനെ' May 16, 2022
  കൊച്ചി; തൃക്കാക്കരയിൽ ഇടതുമുന്നണി വിജയിച്ച് 100 സീറ്റുകൾ തികയ്ക്കുമെന്ന് മുൻ മന്ത്രി എം എം മണി. മണ്ഡലത്തിൽ എൽഡിഎഫിന് അനുകൂല സാഹചര്യമാണ് ഉള്ളത്. മണ്ഡലത്തിലെ പ്രചരണ പരിപാടികളിലൂടെ അത് വ്യക്തമായെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.ദേശീയ തലത്തിൽ കോൺഗ്രസിന്റെ സ്ഥിതി വളരെ പരിതാപകരമാണെന്നും ഉമ തോമസിന് തൃക്കാക്കരയിൽ വിജയിക്കാൻ സാധിക്കില്ലെന്നും മണി പറഞ്ഞു. റിപ്പോർട്ടർ ചാനലിനോടായിര […]
 • ചിദംബരത്തെ മടക്കി അയക്കുമോ രാഹുല്‍ ഗാന്ധി; ട്വിസ്റ്റ് പ്രതീക്ഷിച്ച് തമിഴ്‌നാട്, 3 സീറ്റ് ഡിഎംകെയ്ക്ക് May 16, 2022
  ചെന്നൈ: തമിഴ്‌നാട്ടില്‍ രാജ്യസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് വരികയാണ്. ആറ് സീറ്റിലേക്കാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. നാല് സീറ്റുകളില്‍ ഭരണകക്ഷിയായ ഡിഎംകെയ്ക്ക് ജയിക്കാന്‍ സാധിക്കും. രണ്ടു സീറ്റുകളില്‍ പ്രതിപക്ഷമായ എഐഎഡിഎംകെയ്ക്കും. ഡിഎംകെ നേരത്തെയുണ്ടാക്കിയ ധാരണ പ്രകാരം ഒരു സീറ്റ് കോണ്‍ഗ്രസിന് അനുവദിച്ചു. ബാക്കി മൂന്ന് സീറ്റില്‍ ഡിഎംകെ സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍ മല്‍സരിക്കും. കോണ്‍ഗ്രസിന് അനുവദ […]
 • സിൽവർ ലൈൻ കല്ലിടൽ; ജനവികാരത്തിന് മുമ്പിൽ മുഖ്യമന്ത്രി മുട്ടു മടക്കിയെന്ന് കെ സുരേന്ദ്രൻ May 16, 2022
  ദില്ലി; സിൽവർലൈൻ കല്ലിടൽ നിർത്തിവെക്കാനുള്ള സംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ തീരുമാനം ജനവികാരത്തിന് മുമ്പിൽ മുട്ടു മടക്കിയത് കൊണ്ടാണെന്ന് ബി ജെ പി സംസ്ഥാന അദ്ധ്യക്ഷൻ കെ സുരേന്ദ്രൻ. കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെ അനുമതി ലഭിക്കില്ലെന്ന് മനസിലായതോടെ സിൽവർലൈൻ യാഥാർത്ഥ്യമാവില്ലെന്ന് സംസ്ഥാന സർക്കാരിന് ഉറപ്പായിരുന്നു. ചെയ്തുപോയ തെറ്റുകൾക്ക് മുഖ്യമന്ത്രി ജനങ്ങളോട് മാപ്പു പറയുകയും പ്രതിഷേ […]
 • കർണാടകയിൽ നിന്നും പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി രാജ്യസഭയിലേക്ക് മത്സരിക്കുമോ? ആവശ്യവുമായി നേതാക്കൾ May 16, 2022
  ബെംഗളൂരു; കർണാടകത്തിൽ നിന്നും പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി രാജ്യസഭയിലേക്ക് എത്തുമോ? ജൂൺ 10 ന് നടക്കുന്ന രാജ്യസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സംസ്ഥാനത്ത് നിന്ന് പ്രിയങ്ക ഗാന്ധി മത്സരിക്കണമെന്നാണ് പാർട്ടി നേതാക്കളുടെ ആവശ്യം. 2023 ൽ നിയമസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കാനിരിക്കെ സംസ്ഥാനത്ത് നിന്ന് പ്രിയങ്ക മത്സരിക്കുന്നത് പാർട്ടിക്ക് ഗുണം ചെയ്യുമെന്നാണ് കോൺഗ്രസ് നേതൃത്വത്തിന്റെ പ്രതീക്ഷ. 2020 ലും ര […]
 • ജെഡിഎസ് മനസ്സ് വെച്ചാല്‍ കോണ്‍ഗ്രസിന് ഒരു എംപി കൂടി; അല്ലെങ്കില്‍ ബിജെപിക്കൊപ്പം May 16, 2022
  ബെംഗളൂരു: ജൂണ്‍ 30 നടക്കുന്ന രാജ്യസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ജെ ഡി എസ് പിന്തുണ ഉറ്റുനോക്കി കർണാടകയിലെ ബി ജെ പിയും കോണ്‍ഗ്രസും. സംസ്ഥാനത്ത് ആകെ 4 സീറ്റിലേക്കാണ് രാജ്യസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കാന്‍ പോവുന്നത്. ഇതില്‍ ഭരണകക്ഷിയായ കോണ്‍ഗ്രസിന് രണ്ടും കോണ്‍ഗ്രസിന് ഒരു സീറ്റിലും വിജയിക്കാന്‍ സാധിക്കും. ശേഷിക്കുന്ന ഒരു സീറ്റില്‍ വിജയിക്കാന്‍ ഏതൊരു കക്ഷിക്കും മറ്റേതെങ്കിലും കക് […]
 • പണപ്പെരുപ്പം: ബംഗാളിലും മധ്യപ്രദേശിലും 9%, ശ്രദ്ധേയമായി കേരളവും തമിഴ്നാടും May 16, 2022
  ദിലീപ്: രാജ്യത്തെ പണപ്പെരുപ്പം കഴിഞ്ഞ ദിവസമായിരുന്നു എട്ട് വർഷത്തിനിടയിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന നിരക്കായ 7.8 ശതമാനത്തിലെത്തിയത്. പണപ്പെരുപ്പം നിയന്ത്രിക്കുന്നതിനായി വായ്പകളുടെ പലിശ വീണ്ടും ഉയർത്താനാണ് റിസർവ് ബാങ്കിന്റെ നീക്കം. അതേസമയം ചില സംസ്ഥാനങ്ങളില്‍ പണപ്പെരുപ്പം ഏപ്രിലില്‍ 9 ശതമാനത്തിലെത്തിയെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകള്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നത്. പശ്ചിമ ബംഗാളിലും മധ്യപ്രദേശ […]


 • Daily Summary News – Kerala News Today May 16, 2022
  Daily Summary News – Kerala News Today was first posted on May 16, 2022 at 3:10 pm.©2020 "Kerala News of the Day". Use of this feed is for personal non-commercial use only. If you are not reading this article in your feed reader, then the site is guilty of copyright infringement. Please contact me at gnelsu@gmail.com
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത May 16, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ May 16, 2022 NEWS Pinarayi സംഭവത്തില്‍ പോലീസില്‍ പരാതി – YouTube YouTube Arvind Kejriwal കേരള ചരിത്രം മാറുന്നു .. |Twenty 20 | Kochi | Sabu M Jacob. Malayalivartha Inside. Malayalivartha Inside.Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത was first posted on May 16, 2022 at 7:58 am.©2020 "Kerala News of the Day". Use of th […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത May 15, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ May 15, 2022 NEWS Arvind Kejriwal കേരള ചരിത്രം മാറുന്നു .. |Twenty 20 | Kochi | Sabu M Jacob YouTube Arvind Kejriwal കേരള ചരിത്രം മാറുന്നു .. |Twenty 20 | Kochi | Sabu M Jacob. 3,487 views3.4K views. May 15, 2022. കാലവർഷം നേരത്തെ എത്തിയെന്ന് വേണം പറയാനാവുക – YouTube YouTube : · Demystifying The … Continue reading "Daily Summa […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today May 15, 2022
  ⋅ May 15, 2022 NEWS Kerala rain: Orange alert in 6 districts today, state machinery on high alert | Onmanorama Onmanorama Thiruvananthapuram:Thiruvananthapuram: The India Meteorological Department (IMD) has issued heavy rainfall warning for six districts in Kerala for … IMD issues red alert in five districts of Kerala for today, tomorrow – The Economic Times […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത May 15, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ May 15, 2022 NEWS ത്രിപുര മുഖ്യമന്ത്രിയായി മണിക് സാഹ ഇന്ന് … YouTube റീ ബിൽഡ് കേരള ഇൻഷ്യേറ്റീവ് പാതിവഴിയിൽ | Rebuild Kerala. asianetnews. asianetnews. •. 2.3K views 1 hour ago.Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത was first posted on May 15, 2022 at 5:58 am.©2020 "Kerala News of the Day". Use of this feed is for per […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത May 14, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ May 14, 2022 NEWS കേരള ഹൈക്കോടതിയിൽ മറ്റൊരു വനിതാ ജഡ്ജികൂടി | Women Judge YouTube അഭിഭാഷകയായ ശോഭ അന്നമ്മ ഈപ്പനെ കേരള ഹൈക്കോടതിയിലെ അഡീഷണൽ ജഡ്ജിയായി നിയമിച്ചു. ഐ ലീഗ് കിരീടം നിലനിർത്തി ഗോകുലം കേരള എഫ്‌സി – YouTube YouTube ഐ ലീഗ് കിരീടം നിലനിർത്തി ഗോകുലം കേരള എഫ്‌സി| Gokulam Kerala FC | I-League | Mathrubhumi News.Daily Summary News […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today May 14, 2022
  ⋅ May 14, 2022 NEWS Southwest monsoon onset over Kerala likely on May 27, says IMD | India News,The Indian Express The Indian Express The onset of the southwest monsoon over Kerala is expected on May 27, nearly four days in advance of its normal date, June 1. Top Kerala News developments today – The … Continue reading "Daily Summary News – Kerala News T […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today May 13, 2022
  ⋅ May 13, 2022 NEWS Rains and Thunderstorms to Prevail Across Kerala Until May 16; Alappuzha, Ernakulam … The Weather Channel Kerala has been the recipient of pre-monsoon rains since the second half of April, and has resulted in the South Indian state witnessing 'large … Tomato flu in Kerala: Karnataka asks border districts to be … Continue reading
 • Daily Summary News – Kerala News Today May 12, 2022
  ⋅ May 12, 2022 NEWS Tomato Flu In Kerala: No Need To Panic, Authorities Instructed To Be Vigilant, Minister Says | Mint Mint Karnataka Health Minister K Sudhakar on Wednesday asked citizens to not panic about reports of tomato flu in neighbouring Kerala while instructing … Tomato Flu: Five Karnataka-Kerala border districts to be on alert, … Continue reading […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത May 12, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ May 12, 2022 NEWS LIVE Kerala Lottery Result 2022: Check Akshaya AK-548 Winning Numbers for May 11 – News18 News18 Kerala Lottery Result 2022: Check guessing and winning numbers for Wednesday, May 11 Akshaya AK-548 Lottery. You can win upto Rs 70 Lakh!Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത was first posted on May 12, 2022 at 1 […]