Cinema -Entertainment-സിനിമാ വാർത്തകൾ

Cinema -Entertainment-സിനിമാ വാർത്തകൾ
Filmibeat Malayalam Unable to display feed at this time.

Filmibeat Malayalam Bollywood Unable to display feed at this time.

Unable to display feed at this time.
 • നടൻ കാർത്തിയുടെ 27- മത്തെ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം പൂത്തിയായി February 28, 2024
  നടൻ കാർത്തിയുടെ 27- മത്തെ സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം  പൂത്തിയായി. ' 96 ' എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് സിനിമയിലൂടെ ശ്രദ്ധേയനായ പ്രേംകുമാറാണ് പുതിയ കാർത്തി ചിത്രത്തിൻ്റെ സംവിധായകൻ.  ഗോവിന്ദ് വസന്തയാണ് സംഗീത സംവിധാനം നിർവഹിക്കുന്നത്. തമിഴകത്ത് വൻ വിജയം നേടിയ ' വിരുമൻ ' എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം സൂര്യയുടെ 2ഡി എൻ്റർടെയ്ൻമെൻ്റ് കാർത്തിയെ നായകനാക്കി നിർമ്മിക്കുന്ന […]
 • സെൻസറിങ് ചട്ടങ്ങളിൽ മാറ്റം വരുത്താൻ കേന്ദ്രം; UAയിൽ കാഴ്ചക്കാരുടെ പ്രായത്തിന് അനുസരിച്ച് ഉപവിഭാഗങ്ങൾ February 28, 2024
  സിനിമകളുടെ സെന്‍സറിങ് ചട്ടത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്താന്‍ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍. യു/എ വിഭാഗത്തിലെ സിനിമകൾക്ക് കാഴ്ചക്കാരുടെ പ്രായത്തിന് അനുസരിച്ച് ഉപവിഭാഗങ്ങള്‍ കൊണ്ടുവരും. ഏഴ് വയസിന് മുകളില്‍ പ്രായമായവര്‍ക്ക് കാണാന്‍ കഴിയുന്ന സിനിമകള്‍ക്ക്- യുഎ7+, 13 വയസിനു മുകളിലുള്ളവർക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്ന സിനിമകൾക്ക്- യുഎ 13+, 16 വയസിന് മുകളിലുള്ളവർക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്ന സിനിമകൾക്ക്- […]
 • എന്തുകൊണ്ട് സ്വന്തം ഗ്ലാമറസ് ചിത്രങ്ങൾ വിറ്റ് ജീവിക്കുന്നു? പലരുടെയും തനിനിറം മനസിലായത് രാത്രിയുള്ള ഫോൺ വിളികളിൽ: കിരൺ റാത്തോഡ് February 28, 2024
  താണ്ഡവം എന്ന മോഹൻലാൽ ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളികൾക്ക് പ്രിയങ്കരിയാണ് കിരൺ റാത്തോഡ്. കുറഞ്ഞ സിനിമകളെ അഭിനയിച്ചിട്ടുള്ളൂ എങ്കിലും നിരവധി ആരാധകർ താരത്തിനുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ അപ്രതീക്ഷിതമായി സിനിമയിൽ നിന്നും വിട്ടു നിന്ന കിരൺ റാത്തോഡ് പിന്നീട് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷമാണ് മുഖ്യധാരയിലേക്ക് കടന്നുവന്നത്. വലിയ വിവാദത്തോടെയാണ് കിരൺ റാത്തോഡ് കൊവിഡ് കാലത്ത് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവമാ […]
 • ബോളിവുഡ് നടി തപ്‌സി പന്നു വിവാഹിതയാകുന്നു, വരന്‍ ബാഡ്മിന്റണ്‍ താരം February 28, 2024
  പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് – തെന്നിന്ത്യൻ നടി തപ്‌സി പന്നു വിവാഹിതയാകുന്നു. ബാഡ്മിന്റണ്‍ താരമായ മത്യാസ് ബോയ് ആണ് വരന്‍. 10 വര്‍ഷത്തെ പ്രണയത്തിന് ഒടുവിലാണ് വിവാഹക്കാര്യം പുറത്തുവിട്ടിരിക്കുന്നത്.സിഖ്-ക്രിസ്ത്യന്‍ ആചാരപ്രകാരമായിരിക്കും വിവാഹം. രാജസ്ഥാനിലെ ഉദയ്പൂരിൽ വെച്ചാകും വിവാഹം നടക്കുക . അടുത്തമാസം അവസാനമായിരിക്കും വിവാഹം. അതേസമയം തപ്‌സിയുടെയും മത്യാസിന്റെയും കുടുംബ […]
 • അന്ന് ഞാൻ ‌ടോം ബോയ് ആയിരുന്നു, നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഇല്ലാത്ത ജീവിതം; ഈ മാറ്റങ്ങൾക്ക് പിറകിൽ അമ്മയാണെന്ന് നിമിഷ സജയൻ February 28, 2024
  തെരഞ്ഞെടുക്കുന്ന കഥാപാത്രങ്ങളുടെ പേരിൽ നിരവധി വേട്ടയാടലുകൾ നേരിടേണ്ടി വന്ന നടിയാണ് നിമിഷ സജയൻ. എന്നാൽ ഓരോ കുത്തുവാക്കിൽ നിന്നും ഊർജ്യം ഉൾക്കൊണ്ടുകൊണ്ട് നിമിഷ ഇന്ന് ബോളിവുഡിൽ എത്തി നിൽക്കുകയാണ്. തന്റെ ഈ മാറ്റത്തിനും നേട്ടങ്ങൾക്കും പിറകിൽ അമ്മയാണ് എന്നാണ് നിമിഷ പറയുന്നത്. ഒരു ടോം ബോയ് ആയിരുന്ന തന്നെ ഇന്ന് കാണുന്ന രീതിയിലേക്ക് മാറ്റിയെടുത്തത് അമ്മയാണെന്നും നിമി […]
 • ഒന്നായിട്ട് 43 വര്‍ഷം, രജനീകാന്തിനും ലതക്കും വിവാഹ വാര്‍ഷിക ആശംസകളുമായി മകള്‍ സൗന്ദര്യ February 28, 2024
  ചെന്നൈ: സൂപ്പര്‍താരം രജനീകാന്തിന്‍റെയും ഭാര്യ ലത രജനീകാന്തിന്‍റെയും 43-ാം വിവാഹവാര്‍ഷികം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. നിരവധി താരങ്ങളും ആരാധകരുമാണ് ഇരുവര്‍ക്കും ആശംസകളുമായി എത്തിയത്. മകള്‍ സൗന്ദര്യയും മാതാപിതാക്കള്‍ക്ക് ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നു. " എൻ്റെ പ്രിയപ്പെട്ട അമ്മയും അപ്പായും ഒരുമിച്ചിട്ട് 43 വര്‍ഷങ്ങള്‍... എപ്പോഴും പരസ്പരം താങ്ങായി നില്‍ക്കുന്നു. 43 വർഷം മുമ്പ് അവ […]