News from Middle East -അറേബ്യൻ വാർത്ത

News from Middle East അറേബ്യൻ വാർത്ത


 • ബില്ലടയ്ക്കാൻ മൂന്ന് മാസം വൈകിയാലും കുടിശ്ശിക ആയിരം റിയാൽ ആയാലും വിതരണം വിച്ഛേദിക്കുമെന്ന് സൗദി ഇലക്ട്രിസിറ്റി കമ്പനി June 25, 2022
  ജിദ്ദ: വൈദ്യതി ബിൽ അടക്കുന്നതിനുള്ള കാലതാമസം സംബന്ധിച്ച് ഉഭഭോക്താക്കൾക്കുള്ള മുന്നറിയിപ്പ് സൗദി ഇലക്ട്രിസിറ്റി കമ്പനി ആവർത്തിച്ചു. വൈദ്യുതി സപ്ലൈ ഇതിലൂടെ വിച്ഛേദിക്കലാകും ഫലം. ഇതിനുള്ള നടപടി ക്രമം രാജ്യത്തെ വൈദ്യുതി വിതരണ സ്ഥാപനമായ സൗദി ഇലക്ട്രിസിറ്റി കമ്പനി വിവരിച്ചു. കുടിശ്ശിക ആയിരം റിയാൽ ആയാൽ വൈദ്യുതി സേവനം നിർത്തലാക്കും. അതുപോലെ, ബില്ലടക്കൽ മൂന്ന് മാസം വ […]
 • രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ ഓഫീസിൽ എസ് എഫ് ഐ അക്രമം ; ഓ ഐ സി സി -ഇൻകാസ് ഖത്തർ സെൻട്രൽ കമ്മിറ്റി ശക്തമായി പ്രതിക്ഷേധിച്ചു June 25, 2022
  ദോഹ: രാഹുൽ ഗാന്ധിഎം പി യുടെ ഓഫീസിൽ എസ് എഫ് ഐ അക്രമം നടത്തുകയും,ജീവനക്കാരെ ക്രൂരമായി മർദ്ദിക്കുകയും ഓഫീസ് അടിച്ച് തകർക്കുകയും ചെയ്തു. ഗാന്ധി ചിത്രം വരെ അടിച്ച് തകർത്ത് നിലത്തിട്ട് ചവിട്ടിയ എസ് എഫ് ഐ – ഡി വൈ എഫ് ഐ അക്രമികളുടെ നടപടിസംഘപരിവാർ രാഷ്ട്രീയവും ചുവപ്പിൻ്റെ രാഷ്ട്രീയവും ഒന്നാണന്ന് തെളിയിച്ചതായി ഖത്തർ സെൻട്രൽ കമ്മറ്റി പ്രസിഡൻറ്  സമീർ ഏറാമല പ്രസ്താവനയിൽ […]
 • പന്തളം വലിയ തമ്പുരാൻ പി രാമവർമ്മ രാജയുടെ വേർപാടിൽ ഒ ഐ സി സി ജിദ്ദ ശബരിമല സേവന കേന്ദ്ര അനുശോചിച്ചു June 24, 2022
  ജിദ്ദ :- പന്തളം കൊട്ടാരത്തിലെ വലിയ തമ്പുരാൻ രേവതി തിരുനാൾ പി രാമവർമ്മ രാജ [102] യുടെ നിര്യാണത്തിൽ ഒ ഐ സി സി ജിദ്ദ ശബരിമല സേവന കേന്ദ്ര ചെയർമാൻ കെ ടി എ മുനീർ, ജനറൽ കൺവീനർ അനിൽ കുമാർ പത്തനംതിട്ട, ജോയിന്റ് കൺവീനർ രാധാകൃഷ്ണൻ കാവുംബായ് എന്നിവർ സംയുക്ത പ്രസ്താവനയിൽ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. ഇരുപതു വർഷങ്ങളോളം പന്തളം കൊട്ടാരത്തിൻ്റെ വലിയ തമ്പുരാനായിരുന്നു രേവതി തിരുനാൾ […]
 • കുവൈറ്റിലെ ഇന്ത്യന്‍ എംബസി ‘വെസ്റ്റ് ബംഗാള്‍ ഫെസിലിറ്റേഷന്‍ ഇവന്റ്’ സംഘടിപ്പിച്ചു June 24, 2022
  കുവൈറ്റ് സിറ്റി: കുവൈറ്റിലെ ഇന്ത്യന്‍ എംബസിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ‘വെസ്റ്റ് ബംഗാള്‍ ഫെസിലിറ്റേഷന്‍ ഇവന്റ്’ സംഘടിപ്പിച്ചു. സ്ഥാനപതി സിബി ജോര്‍ജ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. വിവിധ ആചാരങ്ങൾ, പാരമ്പര്യങ്ങൾ, പാചകരീതികൾ, ജീവിതരീതികൾ എന്നിവയുടെ സമന്വയത്തിലൂടെ പശ്ചിമ ബംഗാൾ ഇന്ത്യയുടെ സമ്പന്നതയ്ക്ക് സവിശേഷമായ വൈവിധ്യം പകരുന്നുവെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ ഹിൽ […]
 • രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ ഓഫീസിന് നേരെ നടന്ന എസ്എഫ്‌ഐ അക്രമം; ബഹ്‌റൈൻ ഒഐസിസി ശക്തമായി പ്രതിഷേധിച്ചു. June 24, 2022
  മനാമ : രാഹുൽ ഗാന്ധി എംപിയുടെ വയനാട് കല്പറ്റയിലെ എം പി ഓഫീസിന് നേരെ എസ്എഫ്‌ഐ നടത്തിയ ആക്രമണത്തിനെതിരെ ബഹ്‌റൈൻ ഒഐസിസി ദേശീയ കമ്മറ്റി ശക്തമായ പ്രതിഷേധം രേഖപ്പെടുത്തി. അടുത്ത തിങ്കളാഴ്ച മുതൽ നടക്കുന്ന നിയമസഭ സമ്മേളനത്തിൽ സ്വർണ്ണ കള്ളക്കടത്തും, ഹവാല പണം ഇടപാടുകളും, സ്വപ്ന സുരേഷ് അടക്കമുള്ള ആളുകളുടെ വെളിപ്പെടുത്തലുകളും ചർച്ചയിൽ വരും എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ സിപിഎം നേതൃ […]
 • രാഹുല്‍ഗാന്ധി എം.പി യുടെ ഓഫീസിനുനേരെ അക്രമം; ഐവൈസിസി ബഹ്‌റൈൻ പ്രതിഷേധിച്ചു June 24, 2022
  മനാമ: വയനാട്ടിൽ രാഹുല്‍ഗാന്ധി എം.പി യുടെ ഓഫീസിനുനേരെ അക്രമം അഴിച്ചുവിടുകയും അടിച്ചുതകര്‍ക്കുകയും ചെയ്ത എസ്.എഫ്.ഐ ക്രിമിനലുകളുടെ നടപടി അങ്ങേയറ്റം അപലപനീയവും പ്രതിഷേധാര്‍ഹവുമാണെന്ന് ഐവൈസിസി ബഹ്‌റൈൻ ദേശിയ കമ്മറ്റി അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. നരേന്ദ്ര മോഡി സര്‍ക്കാര്‍ രാഹുല്‍ഗാന്ധിയെ വേട്ടയാടുന്ന ഈ സന്ദര്‍ഭത്തില്‍ത്തന്നെ നടന്ന പൊറുക്കാനാകാത്ത ഈ അക്രമം സി.പി.എമ്മിന്റെ മോഡി […]
 • രാഹുല്‍ ഗാന്ധി എംപിയുടെ ഓഫീസ് തകര്‍ത്ത സംഭവം; ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കമ്മ്യൂണിറ്റി കോൺഗ്രസ് ബഹ്റൈൻ ഘടക ഭരണ സമിതി വിമർശിച്ചു June 24, 2022
  മനാമ: ഇന്ത്യൻ നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് പ്രസ്ഥാനത്തിന്റെ സമുന്നതനായ നേതാവ് രാഹുൽ ഗാന്ധി എംപിയെ നിരന്തരമായ കേന്ദ്ര ഈഡിയുടെ പീഡനങ്ങൾക്കും കേരളത്തിൽ സി പി എം കക്ഷിയുടെ വിദ്യാർത്ഥി വിഭാഗമായ എസ് എഫ് ഐ യുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഓഫീസ് അതിക്രമിച്ച് തകർത്തതിനെയും എ ഐ സി സി യുടെ പ്രവാസ സംഘടനയായ ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കമ്മ്യൂണിറ്റി കോൺഗ്രസ് ബഹ്റൈൻ ഘടകം പ്രസിഡന്റ് മുഹമ്മദ് മൺസൂറും ജനറൽ സെക്രട്ടറ […]
 • കേരളത്തിൽ ആർ.എസ്.എസ്. അജണ്ട നടപ്പാക്കുകയാണ് സി.പി.എം: കുവൈത്ത് കെ.എം.സി.സി June 24, 2022
  കുവൈത്ത് സിറ്റി: രാഹുൽ ഗാന്ധി എം പിയുടെ ഓഫീസ് ആക്രമിച്ച എസ് എഫ് ഐ നടപടി അത്യധികം പ്രതിഷേധാർഹവും നീചവുമാണെന്ന് കുവൈത്ത് കെ.എം.സി.സി. സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി പ്രസ്താവിച്ചു. മതേതര ഇന്ത്യയെ തിരികെ കൊണ്ടുവരാൻ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുന്ന രാഹുലിനെ സംഘപരിവാരം അധികാരത്തിന്റെ മുഴുവൻ സംവിധാനങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് തകർക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ അതിന് പ്രോത്സാഹനം ചെയ്യുന്ന പണിയാണ് സി.പി.എം ഏറ്റ […]
 • രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ ഓഫീസ് തകർത്ത സംഭവത്തിൽ ജിദ്ദാ ഓഐസിസി പ്രതിഷേധിച്ചു June 24, 2022
  ജിദ്ദ: കോൺഗ്രസ് നേതാവും വയനാട് പാർലിമെന്റ് അംഗവുമായ രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ വയനാട്ടിലെ ഓഫീസ് അടിച്ച് തകർത്തത് പോഷക സംഘടനകളെ സിപിഎം കയറൂരി വിട്ടതിന്റെ ഉദാഹരണമാണെന്നും കേരളത്തിലെ ഗുണ്ടാ വിളയാട്ടം ഗവർമ്മെണ്ട് സ്പോൺസേഡ് പരിപാടികളാണെന്നും ഓഐസിസി സൗദി വെസ്റ്റേൺ റീജ്യണൽ കമ്മിറ്റി ആക്ടിംഗ് പ്രസിഡണ്ട് സാക്കിർ ഹുസൈൻ എടവണ്ണ പ്രതിഷേധ കുറിപ്പിൽ അറിയിച്ചു. സുപ്രീം കോടതിയുടെ വിധി […]
 • സാരഥി കുവൈറ്റ് ‘ഗുരുകുലം’ എട്ടാമത്‌ വാര്‍ഷികം ആഘോഷിച്ചു June 24, 2022
  കുവൈറ്റ്: കുവൈറ്റിലെ ശ്രീനാരായണീയരുടെ സംഘടനയായ സാരഥി കുവൈറ്റിന്റെ കുട്ടികളുടെ കൂട്ടായ്മയായ ഗുരുകുലം എട്ടാമത് വാർഷികാഘോഷം ജൂൺ 17 ന് വൈകിട്ട് 3 മണി മുതൽ ഓൺലൈൻ ആയി നടത്തി . കേരള സ്റ്റേറ്റ് മലയാളം മിഷൻ മുൻ ഡയറക്ടർ ശ്രീമതി സുജ സൂസൻ ജോർജ് ഉദ്‌ഘാടനം നിർവ്വഹിച്ച് കുട്ടികളോട് സംസാരിച്ചു. ഗുരുകുലം സെക്രട്ടറി കുമാരി നീരജ സൂരജ് ഭദ്രദീപം കൊളുത്തുകയും, കുമാരി നിരഞ്ജന സൂരജ […]