Headlines Malayalam News papers-വാർത്ത ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

Headlines Malayalam News papers-വാർത്ത ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

 • നിലനിര്‍ത്താന്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്, കടുത്ത വെല്ലുവിളിയുയര്‍ത്തി എഎപി; പഞ്ചാബില്‍ ജനവിധി നാളെ February 19, 2022
  ചണ്ഡീഗഡ്: പഞ്ചാബിൽ നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഞായറായ്ചനടക്കും. 117 മണ്ഡലങ്ങളിൽഒറ്റഘട്ടമായാണ് വോട്ടെടുപ്പ് നടക്കുക.1304 സ്ഥാനാർഥികളാണ് ജനവിധി തേടുന്നത്. 1209 പുരുഷൻമാരും 93 സ്ത്രീകളും രണ്ട് ട്രാൻസ്ജെൻഡേഴ്സുമാണ് മത്സരരംഗത്തുള്ളത്. 2.14 കോടി വോട്ടർമാരും സംസ്ഥാനത്തുണ്ട്. ഭരണകക്ഷിയായ കോൺഗ്രസും ആംആദ്മി പാർട്ടിയും തമ്മിലാണ് പ്രധാന പോരാട്ടം. മുൻ മുഖ്യമന്ത്രിയും കോൺഗ്രസ് […]
 • ഇഞ്ചുറി ടൈമില്‍ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സിനെ സമനിലയില്‍ കുരുക്കി എടികെ മോഹന്‍ ബഗാന്‍ February 19, 2022
  ഗോവ: ഇഞ്ചുറി ടൈമിന്റെ അവസാന മിനിറ്റിലെ ഗോളിൽ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സിനെ സമനിലയിൽ കുരുക്കി എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ. ഒന്നിനെതിരെ രണ്ട് ഗോളിന്റെ ലീഡുമായി കേരളം ജയവും മൂന്ന് പോയിന്റും ഉറപ്പിച്ച ഘട്ടത്തിലാണ് ജോണി കോകോയുടെ ഷോട്ട് ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ഗോൾകീപ്പർ ഗില്ലിനെ മറികടന്ന് വലയിലേക്ക് പതിച്ചത്. മത്സരത്തിൽ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് താരം പെരേര ഡയസ്, എടികെ താരം പ്രബീർ ദാസ് എന്നിവർ ചുവപ്പ് കാ […]
 • തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചു; കെജ്രിവാളിനും എഎപിക്കുമെതിരേ കേസെടുക്കാന്‍ നിർദേശം February 19, 2022
  ന്യൂഡൽഹി: പഞ്ചാബ് നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഞായറാഴ്ച നടക്കാനിരിക്കേ പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചതിന്റെ പേരിൽ ഡൽഹി മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്രിവാളിനും ആം ആദ്മി പാർട്ടിക്കുമെതിരേ കേസെടുക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻറെനിർദേശം. പഞ്ചാബിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിനിടെ മറ്റു പാർട്ടികൾക്കെതിരേ തെറ്റായതും ബാലിശവുമായ ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചതായി തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ കണ്ടെത്തിയതിനെ […]
 • 'ദീപുവിന്റെ മരണത്തിനിടയാക്കിയത് തലയോട്ടിയിലേറ്റ ക്ഷതം, കരള്‍രോഗം മരണത്തിന് ആക്കംകൂട്ടി' February 19, 2022
  കൊച്ചി: കിഴക്കമ്പലത്തെ ട്വന്റി20 പ്രവർത്തകൻ ദീപുവിന്റെ മരണകാരണം തലയോട്ടിയിലേറ്റ ക്ഷതമാണെന്ന് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം പ്രാഥമിക റിപ്പോർട്ട്. കരൾ രോഗം മരണത്തിന് ആക്കം കൂട്ടിയെന്നും റിപ്പോർട്ട്. ഡോക്ടർമാർ പോലീസിന് നൽകിയിരിക്കുന്ന റിപ്പോർട്ടിന്റെ പ്രാഥമിക വിവരങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തുവന്നിട്ടുള്ളത്. തലയോട്ടിക്ക് പിന്നിൽ രണ്ടിടത്തായി ക്ഷതമുണ്ട്. ഒപ്പംതന്നെ രക്തം കട്ടപിടിക്കു […]
 • മലപ്പുറത്ത് ഏഴു വയസ്സുകാരന്റെ മരണം ഷിഗെല്ല മൂലമെന്ന് സംശയം; ജാഗ്രതാ നിർദേശം February 19, 2022
  മലപ്പുറം:പുത്തനത്താണിയിൽ ഏഴു വയസ്സുകാരൻ മരിച്ചത് ഷിഗെല്ല മൂലമെന്ന് സംശയം. വയറിളക്കത്തെ തുടർന്ന് കോഴിക്കോട് സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ച കുട്ടി വെള്ളിയാഴ്ച്ചയാണ് മരിച്ചത്. സംഭവത്തിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ജാഗ്രതാ നിർദേശം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ദ്രുതപ്രതികരണ സംഘം മലപ്പുറത്ത് പ്രതിരോധ നടപടികൾ ശക്തമാക്കി. പരിശോധനാഫലം വന്നാൽ മാത്രമേ രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കാനാകൂ. മലിനജലത്തിലൂട […] • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത June 25, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ June 25, 2022 NEWS ഷാർജയിൽ 'കമോൺ കേരള' അരങ്ങുണർന്നു; മഞ്ജു വാര്യരും … YouTube ഷാർജയിൽ 'കമോൺ കേരള' അരങ്ങുണർന്നു; മഞ്ജു വാര്യരും കമൽഹാസനുമെത്തും#MalayalamNewsLive …Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത was first posted on June 25, 2022 at 2:51 am.©2020 "Kerala News of the Day". Use of this feed is […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today June 24, 2022
  ⋅ June 24, 2022 NEWS Kerala registers 3,981 COVID-19 cases – The Hindu The Hindu New COVID-19 cases reported in Kerala stayed just short of the 4,000 mark for the second consecutive day on Thursday. A total of 3,981 new cases … Kerala: Activists of CPM students wing attack Rahul Gandhi's office in Wayanad The Indian … Continue reading "Daily Summar […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത June 24, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ June 24, 2022 NEWS ഓട അവിടെ പോസ്റ്റായി | തൽസമയം റിപ്പോർട്ടർ | Mathrubhumi News YouTube ലോക കേരള സഭ നടന്ന രണ്ട് ദിവസവും അനിത പുല്ലയിൽ നിയമസഭാ സമുച്ചയത്തിൽ എത്തിയെന്ന് …Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത was first posted on June 24, 2022 at 2:51 am.©2020 "Kerala News of the Day". Use of this feed is for personal no […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today June 23, 2022
  ⋅ June 23, 2022 NEWS Coronavirus in India LIVE updates: Kerala reports 3886 new Covid-19 cases in 24 hours Times of India Coronavirus in India LIVE updates: Kerala reports 3,886 new Covid-19 cases in 24 hours · 22:12 (IST) Jun 22. Centre concerned over increasing Covid … Sister Abhaya murder case: Kerala High Court grants bail … Continue reading "Daily […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today June 22, 2022
  ⋅ June 22, 2022 NEWS “Lapses Unacceptable”: Kerala Minister On Doctors' Suspension Over Patient's Death NDTV.com Kerala Health Minister Veena George justified the suspension of two doctors in connection with the death of a transplant patient at the government … Bengaluru: Man from Kerala arrested for running illegal telephone exchange The Indian Ex […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത June 21, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ June 21, 2022 NEWS ചരിത്രനേട്ടത്തിന്റെ നിറവിൽ കേരള സർവ്വകലാശാല | Kerala … YouTube ഇനി എ പ്ലസ് പ്ലസ്; ചരിത്രനേട്ടത്തിന്റെ നിറവിൽ കേരള സർവ്വകലാശാലKerala University becomes the … DHSE Kerala Class 12th Result Available NOW @keralaresults.nic.in – Jagran Josh Jagran Josh Kerala Plus 2 Result 2022 Live Declared: Kerala Board of Public […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today June 21, 2022
  ⋅ June 21, 2022 NEWS Kerala cop fights off machete-wielding man in viral video, lauded for timely action India Today A Kerala police officer bravely confronted a man carrying a giant machete and overpowered him. The officer has been lauded for his timely action. Kerala to give maximum Siruvani water to Tamil Nadu – The … Continue reading "Daily Summary […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത June 21, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ June 21, 2022 NEWS Kerala Policeന്റെ വാനിലെ ചിഹ്നം വിവാദത്തിൽ – YouTube YouTube Sabarimala Pambaയിൽ പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന കേരള പൊലീസിന്റെ ഒരു വാഹനത്തിലാണ് … Kerala Policeന്റെ ബസിൽ ചന്ദ്രക്കലയും നക്ഷത്രവും – YouTube YouTube ശബരിമലയിൽ പാർക്ക് ചെയ്തിരുന്ന കേരള പൊലീസിന്റെ ബസിലാണ് ചന്ദ്രക്കലയും … FOKANA General Secretary Dr Sajimon Anton […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today June 20, 2022
  ⋅ June 20, 2022 NEWS Is Kerala heading for another Covid wave? – India Today Insight News India Today Kerala has been one of the worst-affected by the Covid pandemic, but the state government notched many success stories in both prevention and … Monsoon Continues to Bring Heavy Rainfall over Kerala, Karnataka, Andhra – The Weather … Continue reading "Da […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today June 20, 2022
  ⋅ June 20, 2022 NEWS Viral video: Kerala cop fights off man wielding machete, overpowers him – Times of India Times of India The video of a police officer in Kerala bravely fighting a man carrying a giant machete and overpowering him has gone viral on social media. [WATCH] Kerala cop bravely fights man carrying … Continue reading "Daily Summary News – K […]