Headlines Malayalam News papers-വാർത്ത ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

Headlines Malayalam News papers-വാർത്ത ഒറ്റനോട്ടത്തിൽ

 • നിലനിര്‍ത്താന്‍ കോണ്‍ഗ്രസ്, കടുത്ത വെല്ലുവിളിയുയര്‍ത്തി എഎപി; പഞ്ചാബില്‍ ജനവിധി നാളെ February 19, 2022
  ചണ്ഡീഗഡ്: പഞ്ചാബിൽ നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഞായറായ്ചനടക്കും. 117 മണ്ഡലങ്ങളിൽഒറ്റഘട്ടമായാണ് വോട്ടെടുപ്പ് നടക്കുക.1304 സ്ഥാനാർഥികളാണ് ജനവിധി തേടുന്നത്. 1209 പുരുഷൻമാരും 93 സ്ത്രീകളും രണ്ട് ട്രാൻസ്ജെൻഡേഴ്സുമാണ് മത്സരരംഗത്തുള്ളത്. 2.14 കോടി വോട്ടർമാരും സംസ്ഥാനത്തുണ്ട്. ഭരണകക്ഷിയായ കോൺഗ്രസും ആംആദ്മി പാർട്ടിയും തമ്മിലാണ് പ്രധാന പോരാട്ടം. മുൻ മുഖ്യമന്ത്രിയും കോൺഗ്രസ് […]
 • ഇഞ്ചുറി ടൈമില്‍ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സിനെ സമനിലയില്‍ കുരുക്കി എടികെ മോഹന്‍ ബഗാന്‍ February 19, 2022
  ഗോവ: ഇഞ്ചുറി ടൈമിന്റെ അവസാന മിനിറ്റിലെ ഗോളിൽ കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സിനെ സമനിലയിൽ കുരുക്കി എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ. ഒന്നിനെതിരെ രണ്ട് ഗോളിന്റെ ലീഡുമായി കേരളം ജയവും മൂന്ന് പോയിന്റും ഉറപ്പിച്ച ഘട്ടത്തിലാണ് ജോണി കോകോയുടെ ഷോട്ട് ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ഗോൾകീപ്പർ ഗില്ലിനെ മറികടന്ന് വലയിലേക്ക് പതിച്ചത്. മത്സരത്തിൽ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് താരം പെരേര ഡയസ്, എടികെ താരം പ്രബീർ ദാസ് എന്നിവർ ചുവപ്പ് കാ […]
 • തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചു; കെജ്രിവാളിനും എഎപിക്കുമെതിരേ കേസെടുക്കാന്‍ നിർദേശം February 19, 2022
  ന്യൂഡൽഹി: പഞ്ചാബ് നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഞായറാഴ്ച നടക്കാനിരിക്കേ പെരുമാറ്റച്ചട്ടം ലംഘിച്ചതിന്റെ പേരിൽ ഡൽഹി മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്രിവാളിനും ആം ആദ്മി പാർട്ടിക്കുമെതിരേ കേസെടുക്കാൻ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻറെനിർദേശം. പഞ്ചാബിലെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രചാരണത്തിനിടെ മറ്റു പാർട്ടികൾക്കെതിരേ തെറ്റായതും ബാലിശവുമായ ആരോപണങ്ങൾ ഉന്നയിച്ചതായി തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷൻ കണ്ടെത്തിയതിനെ […]
 • 'ദീപുവിന്റെ മരണത്തിനിടയാക്കിയത് തലയോട്ടിയിലേറ്റ ക്ഷതം, കരള്‍രോഗം മരണത്തിന് ആക്കംകൂട്ടി' February 19, 2022
  കൊച്ചി: കിഴക്കമ്പലത്തെ ട്വന്റി20 പ്രവർത്തകൻ ദീപുവിന്റെ മരണകാരണം തലയോട്ടിയിലേറ്റ ക്ഷതമാണെന്ന് പോസ്റ്റ്മോർട്ടം പ്രാഥമിക റിപ്പോർട്ട്. കരൾ രോഗം മരണത്തിന് ആക്കം കൂട്ടിയെന്നും റിപ്പോർട്ട്. ഡോക്ടർമാർ പോലീസിന് നൽകിയിരിക്കുന്ന റിപ്പോർട്ടിന്റെ പ്രാഥമിക വിവരങ്ങളാണ് ഇപ്പോൾ പുറത്തുവന്നിട്ടുള്ളത്. തലയോട്ടിക്ക് പിന്നിൽ രണ്ടിടത്തായി ക്ഷതമുണ്ട്. ഒപ്പംതന്നെ രക്തം കട്ടപിടിക്കു […]
 • മലപ്പുറത്ത് ഏഴു വയസ്സുകാരന്റെ മരണം ഷിഗെല്ല മൂലമെന്ന് സംശയം; ജാഗ്രതാ നിർദേശം February 19, 2022
  മലപ്പുറം:പുത്തനത്താണിയിൽ ഏഴു വയസ്സുകാരൻ മരിച്ചത് ഷിഗെല്ല മൂലമെന്ന് സംശയം. വയറിളക്കത്തെ തുടർന്ന് കോഴിക്കോട് സ്വകാര്യ ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ച കുട്ടി വെള്ളിയാഴ്ച്ചയാണ് മരിച്ചത്. സംഭവത്തിൽ ആരോഗ്യ വകുപ്പ് ജാഗ്രതാ നിർദേശം പുറപ്പെടുവിച്ചു. ദ്രുതപ്രതികരണ സംഘം മലപ്പുറത്ത് പ്രതിരോധ നടപടികൾ ശക്തമാക്കി. പരിശോധനാഫലം വന്നാൽ മാത്രമേ രോഗം സ്ഥിരീകരിക്കാനാകൂ. മലിനജലത്തിലൂട […] • Daily Summary News – Kerala News Today October 2, 2022
  ⋅ October 2, 2022 NEWS 'Can't criticize Islam in Kerala': Says author C Ravichandran – OpIndia OpIndia 'Can't criticize Islam in Kerala': Author C Ravichandran on being called Sanghi, says he has been criticising Sangh and Hindutva for a long time. Kodiyeri's demise: CM Pinarayi postpones Europe tour – Onmanorama Onmanorama […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത October 2, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ October 2, 2022 NEWS ഗവർണർക്ക് വഴങ്ങി കേരള VC; സെനറ്റ് യോഗം ഉടൻ വിളിച്ചു … YouTube Download ffreedom app and apply coupon “NEWS18” to avail Rs 3000 scholarship instantly – ffreedom.com/news18_malayalam#news18kerala … കേരള-തമിഴ്‌നാട് മുഖ്യമന്ത്രിമാര്‍ സിപിഐ സംസ്ഥാന … YouTube No views Oct 1, 2022 #janayugomonline #mojonews കേരള-തമിഴ […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today October 1, 2022
  ⋅ October 1, 2022 NEWS MK Raghavan, Sabarinadhan among Kerala leaders backing Tharoor for Cong prez polls Onmanorama As many as 14 leaders from Kerala have signed Tharoor's nomination papers..shashi tharoor. congress president polls. congress president election. Kerala to commence anti-narcotic drive on Sunday, Churches seethe – Onmanorama Onmanorama He […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത October 1, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ October 1, 2022 NEWS ഒരു മണി വാർത്ത | Kerala News Bulletin | 1st October 2022 – YouTube YouTube നാട്ടിൽ നടക്കുന്നത് അനുനിമിഷം അറിയണ്ടേ? കാണു, ന്യൂസ്18 കേരള ഒരു മണി വാർത്ത.
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത October 1, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ October 1, 2022 NEWS ഒരു മണി വാർത്ത | Kerala News Bulletin | 1st October 2022 – YouTube YouTube നാട്ടിൽ നടക്കുന്നത് അനുനിമിഷം അറിയണ്ടേ? കാണു, ന്യൂസ്18 കേരള ഒരു മണി വാർത്ത.
 • Daily Summary News – Kerala News Today September 30, 2022
  ⋅ September 30, 2022 NEWS Kerala high court directs PFI to pay ₹5.2 crore as damages – Hindustan Times Hindustan Times The Kerala high court on Thursday directed the Popular Front of India (PFI) to pay in two weeks ₹5.20 crore as damages estimated to have been … KCBC criticises Kerala govt for making Christians work … Continue reading "Daily Summary New […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today September 29, 2022
  ⋅ September 29, 2022 NEWS Why even Muslim outfits in Kerala will find it hard to cry over PFI's fate – Onmanorama Onmanorama Thiruvananthapuram: It is still not clear whether the Popular Front of India (PFI) has committed all of the sins the central agencies say it has. Kerala: the ever-elusive State for the BJP … Continue reading "Daily Summary Ne […]
 • Daily Summary News – കേരളം ഇന്നത്തെ വാർത്ത September 29, 2022
  കേരള As-it-happens update ⋅ September 29, 2022 NEWS സുപ്രീംകോടതിയിൽ കേരള സർക്കാർ | Mathrubhumi News – YouTube YouTube പേപ്പട്ടികളെ കൊല്ലാൻ അനുവദിക്കണം; സുപ്രീംകോടതിയിൽ കേരള സർക്കാർ | Mathrubhumi News.
 • Daily Summary News – Kerala News Today September 28, 2022
  ⋅ September 28, 2022 NEWS Kerala stray dogs: The Indian state getting a bad rap over the animals – BBC News BBC Dog attacks are a recurring issue in Kerala, often prompting people to take extreme steps in response. PFI gets a ₹5 crore bill in Kerala for illegal hartal against crackdown by NIA Hindustan … Continue reading "Daily Summary News – Kerala New […]
 • Daily Summary News – Kerala News Today September 27, 2022
  ⋅ September 27, 2022 NEWS “Kerala A Hot Spot Of Terrorism, Life Not Safe Here”, BJP Chief Alleges – NDTV.com NDTV.com Mr Nadda also attacked Kerala Chief Minister Pinarayi Vijayan, saying that his family was also getting involved in government matters and the Left … Kerala hotspot of terrorism, it's state-sponsored, says JP Nadda – Hindustan … Continue […]