Bollywood -Hollywood-ബോളിവുഡ്-ഹോളിവുഡ് വാർത്ത

Bollywood -Hollywood-ബോളിവുഡ്-ഹോളിവുഡ് വാർത്ത

 • ‘മക്കളോട് അവസരമൊന്നും ചോദിക്കില്ല, അവര്‍ക്ക് അവരുടെ പണി എനിക്ക് എന്റെ പണി’; അന്ന് വിപി ഖാലിദ് പറഞ്ഞത് June 24, 2022
  അന്തരിച്ച നടന്‍ വിപി ഖാലിദിന്റെ തന്റെ മക്കളെക്കുറിച്ച്‌ പറഞ്ഞ വാക്കുകളാണ് ഇപ്പോള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലാകുന്നത്. മലയാള സിനിമയിലെ ശ്രദ്ധേയരായ ക്യാമറാമാന്‍ ഷൈജു ഖാലിദ്, ജിംഷി ഖാലിദ്, സംവിധായകന്‍ ഖാലിദ് റഹ്‌മാന്‍ എന്നിവരാണ് വിപി ഖാലിദിന്റെ മക്കള്‍. അനുരാഗ കരിക്കിന്‍ വെളളം, ഉണ്ട, ലവ് എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സംവിധായകനായി ഖാലിദ് റഹ്‌മാന്‍ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടത്. ഛായ […]
 • വനവാസി കുടുംബങ്ങള്‍ക്ക് സഹായഹസ്തവുമായി സുരേഷ് ഗോപി, ഇനി ചോര്‍ന്നൊലിക്കാത്ത വീടുകളില്‍ അന്തിയുറങ്ങാം June 24, 2022
  വയനാട്: കൽപ്പറ്റയിലെ വനവാസി കുടുംബങ്ങൾക്ക് ബിജെപി മുൻ എംപിയും നടനുമായ സുരേഷ് ഗോപിയുടെ സഹായഹസ്തം. മുട്ടിലിലെ വനവാസി കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഇനി ചോർന്നൊലിക്കാത്ത വീടുകളിൽ അന്തിയുറങ്ങാം.കൽപ്പറ്റ മുട്ടിലിലെ 35 വനവാസി കുടുംബങ്ങളാണ് ചോർന്നൊലിക്കുന്ന വീടുകളിൽ താമസിക്കുന്നത്. സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഇടപെടലിനെ തുടർന്ന് വീടുകളിലെ ചോർച്ച താത്കാലികമായി പരിഹരിക്കുന്നതിനുള്ള ടാർപോളിനുകൾ ക […]
 • തായ്‌ലന്‍ഡില്‍ ഹണിമൂണ്‍ ആഘോഷിച്ച്‌ നയന്‍സും വിക്കിയും June 24, 2022
  ദക്ഷിണേന്ത്യന്‍ വെള്ളിത്തിരയുടെ ഹൃദയമിടിപ്പായി മാറിയ ലേഡിസൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ നയന്‍താരയുടെയും തമിഴ് സംവിധായകന്‍ വിഘ്നേഷ് ശിവന്‍റെയും വിവാഹമാണ് ഈയിടെ മാധ്യമങ്ങളില്‍ നിറഞ്ഞത്. ജൂണ്‍ 9 നായിരുന്നു താര വിവാഹം. ഇരുവരുടെയും വിവാഹവേഷങ്ങളും ചടങ്ങുകളുമെല്ലാം ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സോഷ്യല്‍മീഡിയയിലും മറ്റും വൈറലായി മാറിയിരുന്നു. ഇരുവരും തായ്‌ലന്‍ഡിലാണ് ഹണിമൂണ്‍ ആഘോഷിച്ചത്. സാധാരണ […]
 • ബാലഭാസ്‌കറിന്റെ മരണം, ഒരു സരിത വിളിച്ചു, സംശയമുണ്ടെന്ന് പിതാവ് June 24, 2022
  തിരുവനന്തപുരം: അപകത്തില്‍ മരിച്ച വയലിനിസ്റ്റ് ബാലഭാസ്‌കറിന്റെ മരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് സരിത എസ് നായര്‍ എന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തി ഒരു സ്ത്രീ ഫോണില്‍ ബന്ധപ്പെട്ടതായി പിതാവ് ഉണ്ണി. ‘ഞാന്‍ സരിത എസ് നായരാണ് വിളിക്കുന്നത്. നിങ്ങള്‍ കേസ് തോറ്റുപോകും. സിബിഐ കോടതിയുടെ വിധിക്ക് എതിരായ അപ്പീലില്‍ ഇടപെടാമെന്ന് അവര്‍ പറഞ്ഞു. ഈ മാസം 30-ന് പറയാനിരിക്കുന്ന വിധി പ്രതികൂലമാകുമെന്നാ […]
 • നായികയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചാലും അമൃതയ്ക്ക് കുഴപ്പമില്ല; തുറന്ന് പറഞ്ഞ് ബാല June 24, 2022
  കഴിഞ്ഞ ദിവസം സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ ബാലയും അമൃത സുരേഷുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വാര്‍ത്തകള്‍ ഇടം നേടിയുന്നു. അമൃതയുമായി വിവാഹബന്ധം വേര്‍പെടുത്തിയതിന് പിന്നാലെയാണ് ഡോക്ടര്‍ എലിസബത്തിനെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കൂട്ടിയത്. എന്നാല്‍ ചുരുങ്ങിയ ദിവസങ്ങള്‍ക്ക് ഉള്ളിയായിരുന്നു ഗായിക കൂടിയായ അമൃത സുരേഷ് ഗോപി സുന്ദറിനോടൊപ്പം ജീവിതം ആരംഭിച്ചത്. എന്നാല്‍ ഇപ്പോള്‍ ബാലയുടെയും അമൃതയുടെയും പഴയൊ […]
 • ജെൻ്റിൽമാൻ2- ൻ്റെ അണിയറയിലേക്ക് വീണ്ടും വമ്പന്മാർ; തോട്ടാ ധരണിയും മകളും കലാ സംവിധായകർ !      June 24, 2022
        ബ്രമാണ്ഡ ചിത്രമായ ‘ജെൻ്റിൽമാൻ2 ‘ വിൻ്റെ  അണിയറ സാങ്കേതിക വിദഗ്ദരായി ഒന്നിനു പിറകെ ഒന്നായി പ്രഗൽഭർ അണി ചേരുകയാണ്.നേരത്തേ തന്നെ സവിധായകനായി ‘ ആഹാ കല്യാണം ‘ എന്ന ഹിറ്റ് ചിത്രം അണിയിച്ചൊരുക്കിയ യുവ സംവിധായകൻ എ. ഗോകുൽ കൃഷ്ണാ, സംഗീത സംവിധായകനായി മരഗതമണി (കീരവാണി), ഛായഗ്രാഹകനായി ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ തന്നെ പ്രഗത്ഭരിൽ ഒരാളായ അജയൻ വിൻസെൻ്റ് എന്നിവരുടെ പേരുകൾ നിർമ്മ […]
 • മലയാള സിനിമകള്‍ സ്ഥിരമായി കാണാറുണ്ട്, ബേസില്‍ ജോസഫിനൊപ്പം വര്‍ക്ക് ചെയ്യണമെന്ന് ആഗ്രഹമുണ്ട് ;മാധവന്‍ June 23, 2022
  മലയാള സിനിമകള്‍ സ്ഥിരമായി കാണാറുണ്ടെന്ന് നടന്‍ മാധവന്‍. അടുത്ത കാലത്ത് കണ്ട മലയാള സിനിമകളില്‍ ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ടത് മിന്നല്‍ മുരളിയാണെന്നും ബേസില്‍ ജോസഫിനൊപ്പം വര്‍ക്ക് ചെയ്യണമെന്ന് ആഗ്രഹമുണ്ടെന്നും മാധവന്‍ പറഞ്ഞു.ഒരു അഭിമുഖത്തിലാണ് മാധവന്‍ ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്. മാധവന്‍ ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന റോക്കട്രി ദി നമ്ബി ഇഫക്‌ട് തിയേറ്ററുകളിലെത്താന്‍ ഇനി ഏതാനും ദിവസ […]
 • രവി തേജ-രജിഷ വിജയൻ തെലുങ്ക് ചിത്രം; ‘രാമറാവു ഓണ്‍ ഡ്യൂട്ടി’യുടെ റിലീസ് പ്രഖ്യാപിച്ചു June 23, 2022
  ശരത് മാണ്ഡവ തിരക്കഥ എഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ‘രാമറാവു ഓണ്‍ ഡ്യൂട്ടി’. ‘രാമറാവു ഓണ്‍’ ഡ്യൂട്ടിയുടെ റിലീസ് തിയ്യതി പുറത്തുവിട്ടിരിക്കുകയാണ് അണിയറപ്രവർത്തകർ. രവി തേജ നായകനാകുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം കൂടിയാണിത്. മലയാളി താരം രജിഷ വിജയൻ ചിത്രത്തില്‍ ഒരു പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തുന്നു. ജൂലൈ 29ന് ആണ് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുക. സത്യൻ സൂര്യൻ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രാ […]

 • ശ്രീദേവിയുടെ മക്കളില്‍ ആദ്യം വിവാഹിതയാവുന്നത് ഇളയമകള്‍! സഹോദരിമാര്‍ തമ്മിലുള്ള തീരുമാനം, വീഡിയോ April 15, 2020
  രണ്ട് വര്‍ഷം മുന്‍പ് ഇന്ത്യന്‍ സിനിമാലോകത്തെ ഞെട്ടിച്ച് കൊണ്ടാണ് ബോളിവുഡ് സുന്ദരി ശ്രീദേവിയുടെ മരണ വാര്‍ത്ത വരുന്നത്. ദുബായിലൊരു വിവാഹത്തില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ പോയ ശ്രീദേവി ഹോട്ടലിലെ ബാത്ത്‌റൂമില്‍ മരിച്ച് കിടക്കുകയായിരുന്നു. നടിയുടെ മരണത്തിന്റെ പേരില്‍ പല വിവാദങ്ങളും ഉയര്‍ന്ന് വന്നിരുന്നു. എങ്കിലും മുങ്ങി മരണമാണെന്നായിരുന്നു ഒടുവില്‍ വന്ന റിപ്പോര്‍ട്ട്. ശ്രീദേ […]
 • അഭിനയം മാത്രമല്ല നടിയ്ക്ക് ഇതും നിസ്സാരം, മൂക്കത്ത് വിരൽവച്ച് ആരാധകർ April 14, 2020
  ലോക്ക് ഡൗൺ ദിനങ്ങൾ പാചക പരീക്ഷണവുമായി അടുക്കളയിൽ തന്നെയാണ് നടി ദീപിക പദുകോൺ. ദിനംപ്രതി പാചകത്തിൽ പുതിയ പരീക്ഷണം നടത്തുകയാണ് താരം. ദീപികയുടെ ഭക്ഷണത്തിന്റെ ടെസ്റ്റർ മറ്റാരുമല്ല ഭർത്താവ് രൺവീർ സിങ്ങാണ്. മികച്ച അഭിപ്രായമാണ് ദീപികയുടെ ഭക്ഷണത്തിന് ലഭിക്കുന്നത്. ഇപ്പോഴിത വീണ്ടും പ്രിയതമയുടെ ഭക്ഷണത്തെ പുകഴ്ത്തി രൺവീർ രംഗത്തെത്തിയിരിക്കുകയാണ്. തായ് ഭക്ഷണരീതി പരീക് […]
 • കത്രീനയുടേയും മലൈകയുടേയും പിണക്കത്തിൽ വേവലാതിപ്പെട്ട് ആരാധകർ, കാരണം ആ പാർട്ടി April 14, 2020
  ബോളിവുഡിലെ ബന്ധങ്ങളുടെ വിള്ളലുകൾ അധികം കാലം മൂടി വയ്ക്കാൻ സാധിക്കില്ല. സൗഹൃദത്തിലുണ്ടാകുന്ന വിള്ളലുകളായാലും ബ്രേക്കപ്പുകളും പെട്ടെന്ന് തന്നെ മറനീക്കി പുറത്തു വരും. ഇപ്പോൾ ബോളിവുഡ് ഗോസിപ്പ് കോളങ്ങളിൽ ചർച്ചയാകുന്നത് നടി കത്രീന കൈഫും മലൈക അറോറയും തമ്മിലുള്ള മൗനമാണ്. ഇരുവരും അധികം അടുത്ത സംസാരിക്കാറിക്കാറില്ലത്രേ. കത്രീനയും മലൈകയും തമ്മിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ തു […]
 • ലോക്ക് ഡൗണ്‍ കഴിഞ്ഞാല്‍ പണം ചെലവാക്കുക ഈ ഭക്ഷണത്തിനായി! ആഗ്രഹം പറഞ്ഞ് സോനം കപൂര്‍ April 14, 2020
  ബോളിവുഡിലെ മുന്‍നിര നായികമാരില്‍ ഒരാളാണ് സോനം കപൂര്‍. സൂപ്പര്‍ താരങ്ങളുടെയെല്ലാം നായികയായി നടി സിനിമകളില്‍ തിളങ്ങിയിരുന്നു. ഗ്ലാമര്‍ വേഷങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം അഭിനയ പ്രാധാന്യമുളള റോളുകളും ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് സോനം ബോളിവുഡില്‍ തിളങ്ങിയത്. അടുത്തിടെ ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാനൊപ്പം സോയ ഫാക്ടര്‍ എന്ന ചിത്രത്തിലും നടി അഭിനയിച്ചിരുന്നു. ചിത്രത്തില്‍ ദുല്‍ഖറിന്റെ കാമുകിയായിട്ടാണ് സോനം അഭ […]
 • കേക്കിന്റെ കാര്യത്തിൽ പണ്ടേ ഒരു വിട്ട് വീഴ്ചയുമില്ല, താരസുന്ദരിയുടെ ചിത്രം വൈറലാകുന്നു April 14, 2020
  ലോക്ക് ഡൗൺകാലം താരങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ്ക്കൊപ്പാമാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ആരാധകരോട് സംവദിക്കലാണ് താരങ്ങളുടെ പ്രധാനം വിനോദം. പാചക പരീക്ഷണവും തങ്ങളുടെ കലാപരമായ കഴിവുകളും താരങ്ങൾ ഈ അവസരത്തിൽ പുറത്തെടുക്കുന്നുമുണ്ട് . ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നത് നടി താപ്സി പന്നു. ഒരു പഴകാല പിറന്നാൾ ആഘോഷ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ് താരം രസകരമായ കുറിപ്പിനൊപ്പമാണ് താ […]
 • വിദേശത്ത് ഒറ്റയ്ക്ക് ഹണിമൂണിന് പോയി താരപത്നി, രസകരമായ കഥ വെളിപ്പെടുത്തി സൂപ്പർ താരം April 14, 2020
  ബോളിവുഡിലെ എവർഗ്രീൻ താരദമ്പതികളാണ് നടൻ അനിൽ കപൂറും ഭാര്യ സുനിത കപൂറും. 10 വർഷത്തെ പ്രണയത്തിനൊടുവിലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരാകുന്നത്. വിവാഹത്തിന് മുൻപ് സുനിത രണ്ട് നിബന്ധകൾ വെച്ചിരുന്നതായി ഇനിൽ കപൂർ ഈ അടുത്തിടെ നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പറഞ്ഞിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. ഒന്ന് സ്വന്തമായി ഒരു വീട് വേണമെന്നും മറ്റൊന്ന് ഒരു കുക്ക് വേണമെന്നുമായിരുന്നു. അതിനാൽ അനിലിന് കരിയറിലെ ആദ്യ
 • റീമിക്സ് ഗാനങ്ങൾക്കെതിരെ ഗാനരചയിതാക്കൾ, നിയമ നടപടിയ്ക്ക്, കാരണം എആർ റഹ്മാൻ ഗാനം April 13, 2020
  റീ‌‌‌‌മിക്സ് ഗാനങ്ങൾക്കെതിരെ രൂക്ഷ വിമർശനമായി ബോളിവുഡ് ഗാനരചയിതാവായ സമീർ അഞ്ജാൻ.പാട്ടുകളുടെ പുതിയ പതിപ്പുകൾ റീമിക്സുകൾ എന്ന പേരിൽ ഇറക്കുമ്പോൾ ഗാനത്തിന്റെ യഥാർത്ഥ നിർമാതാക്കളുടെ അനുവാദം വാങ്ങുന്നില്ലെന്നും കൂടാതെ വേണ്ട വിധത്തിൽ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നില്ലെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. ഇതിനെ നിയമപരമായി നേരിടാൻ കോടതിയെ സമീപിക്കണം എന്നാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാദം. ഇന്ത്യടു […]
 • അഞ്ച് ദിവസം കൊണ്ട് വരച്ച് നേടിയത് 70,000 രൂപ, തെരുവ് നായകള്‍ക്ക് ഭക്ഷണം നല്‍കി താരപുത്രി April 13, 2020
  മഹാമാരിയുടെ മുന്നിൽ ലോകം വിറച്ചു നിൽക്കുകയാണ്. മനുഷ്യ ബന്ധങ്ങൾ കൈയ്യകലത്തിനും അപ്പുറം മതി എന്നാണ് ലോകാരോഗ്യ സംഘടന ഉൾപ്പെടെ പറയുന്നത്. ശാരീരിക അകലം പാലിക്കുന്നതിനോടൊപ്പം സമൂഹിക അടുപ്പം വേണമെന്നാണ് രാജ്യം ഒന്നടങ്കം മുന്നോട്ട് വെക്കുന്ന മുദ്രാവാക്യം. അതുകൊണ്ട് തന്നെ വീടകങ്ങളിൽ അകപ്പെട്ടുപോയ മനുഷ്യരെ സഹായിക്കാനായി ഒട്ടേറെ ആളുകളാണ് മുന്നോട്ട് വരുന്നത്. സാമ്പത്തിക […] • ആ മനോഹര പ്രണയത്തിന് 20 വയസ്, അലൈപായുതേ ഓർമ പങ്കുവെച്ച് നടൻ മാധവൻ April 14, 2020
  20 വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് ഒരു ഏപ്രിൽ 14 ന് മണിരത്നം പ്രേക്ഷകർക്കായി സമ്മാനിച്ച ഒരു പ്രണയകാവ്യമായിരുന്നു അലൈപായുതേ. ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങി 20 വർഷം പിന്നിട്ടിട്ടും ‌ ഇന്നും കാർത്തിക്കും ശക്തിയും തീവണ്ടിയിലെ പ്രണയവും പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ മായാതെ കിടക്കുന്നു. മണിരത്നത്തിന്റെ മാജിക്കൽ ഫ്രെയിമിനൊപ്പം എആർ റഹ്മാന്റെ മനോഹര സംഗീതവും കൂടിയായപ്പോൾ ചിത്രം മാറ്റൊരു തലത്തിലേയ്ക […]
 • കൊറോണ സമയം മകന്‍ കാനഡയില്‍! വിജയ് ആശങ്കയിലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ April 13, 2020
  കൊറോണ വൈറസ് വ്യാപനത്തെ ചെറുക്കാന്‍ രാജ്യമൊട്ടാകെ വീട്ടില്‍ തന്നെ കഴിയുകയാണ് ഇപ്പോള്‍. കേന്ദ്ര, സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാരുകളുടെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ അനുസരിച്ചുകൊണ്ടാണ് അധികപേരും സ്വന്തം വീടുകളില്‍ തന്നെ കഴിയുന്നത്. വൈറസ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം കൂടുന്ന സാഹചര്യത്തില്‍ ലോക് ഡൗണ്‍ വീണ്ടും നീട്ടുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ടാഴ്ചത്തേക്ക് കൂടി ലോക്ഡൗണ്‍ നീട്ടുമെന്നാണ് അറിയ […]
 • പ്രണയത്തിലാവുന്ന പതിനെട്ടുകാരന്റെ മനസല്ല ഇന്ന് എനിക്ക്, വിവാഹത്തെ കുറിച്ച് വിഷ്ണു വിശാൽ April 12, 2020
  രാക്ഷസൻ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയങ്കരനായി മാറിയ നടനാണ് വിഷ്ണു വിശാൽ. അമല പോൾ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ ചിത്രത്തിൽ പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥാനായിട്ടായിരുന്നു വിഷ്ണു വിശാൽ എത്തിയത്. ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ കയ്യടി നേടുമ്പോൾ വിഷ്ണു വിശാലിന്റെ വിവാഹമോചന വാർത്ത പ്രേക്ഷകരെ ഞെട്ടിപ്പിച്ചിരുന്നു. വിവാഹ മോചനത്തെ കുറിച്ച് താരം തന്നെയായിരുന്നു വെളിപ്പെടുത്തിയത്. വിവാഹ […]
 • ആ കരച്ചിൽ ഉറക്കം കെടുത്തുന്നു, മൂന്ന് കോടിക്ക് പിന്നാലെ വീണ്ടും, വലിയ പ്രഖ്യാപനം ഏപ്രിൽ 14 ന് April 12, 2020
  കൊറോണ വൈറസിനെതിരെയുള്ള പോരാട്ടത്തിൽ സർക്കാരിന് എല്ലാവിധ സഹായവുമായി സിനിമ താരങ്ങളും രംഗത്തെത്തിയിട്ടുണ്ട്. പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ ദുരിതാശ്വാസനിധിയിലേയ്ക്കും സംസ്ഥാന സർക്കാരുടെ പണ്ടിലേയ്ക്കുമാണ് ധനസഹായം നൽകിയിട്ടുണ്ട്. തമിഴ് താരം രാഘവ ലോറൻസ് മൂന്ന് കോടി രൂപ കെറോണ ദുരുതാശ്വാസ ഫണ്ടിലേയ്ക്ക് നൽകിയത് വാർത്തകളിൽ ഇടം പിടിച്ചിരുന്നു. ചന്ദ്രമുഖി 2 ന് ലഭിച്ച പ്രതിഫല ത […]
 • അജിത്ത് പുറത്തിറങ്ങി നടക്കാത്തതിന് കാരണം ഇതാണ്! നടക്കാന്‍ പോലും അനുവദിച്ചില്ലെന്ന് വനിത റേസര്‍! April 12, 2020
  തമിഴകത്തിന്റെ പ്രിയതാരങ്ങളിലൊരാളാണ് അജിത്. തലയെന്ന ഓമനപ്പേരിലാണ് അദ്ദേഹത്തെ വിശേഷിപ്പിക്കാറുള്ളത്. ദീനയെന്ന ചിത്രത്തില്‍ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷമായാണ് താരത്തിന് ഈ പേര് ലഭിച്ചത്. ആരാധകപിന്തുണയുടെ കാര്യത്തിലും ഏറെ മുന്നിലാണ് അജിത്. മലയാളികളുടെ എക്കാലത്തേയും പ്രിയപ്പെട്ട നായികമാരിലൊരാളായ ശാലിനിയെയാണ് താരം ജീവിതസഖിയാക്കിയത്. സ്‌ക്രീനിലെ മികച്ച കെമിസ്ട്രി ജീവിതത്തിലും […]